Cần Thơ Gặp em liệu anh có phát tài ? - 79

Lượt xem: 2,307

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Dòng xe tấp nập vừa xong việc với cái thời tiết Cần Thơ có khi nó nóng không khác gì ở Sài Gòn thế là suy đi nghĩ lại nơi mát nhất vẫn là Dubai , thế là vội mở đt lên book thì có em 79 đi làm lại , thế là book em 79 mong sau khi gặp em thì mình gặp được thần tài gõ cửa hehe , với em thì mình cũng gặp lần này là lần thứ hai rồi , nên cũng cảm giác nói chung là B07 , thế là book cái vé on2 vào mục đích chính là chỉ để vào tránh nóng :)))

Vào lễ tân lần này tư vấn dịch vụ hỗ trợ tốt hơn so với lần trước , sau khi chuẩn bị thủ tục xong rồi cũng lên phòng với em nó , nói về CSVC Dubai không khác gì ở Sài Gòn chỉ có điều nếu xét về Decor .... thì mình lại thích trên Sài Gòn hơn ^_^ . Vào phòng xông hơi được một chút thì em nó cũng bước vào , nóng lòng gặp em thế là xông được tầm 5 phút thì cũng ra ngoài .

Nhận xét về KTV em 79 như sau :

Face : 7 ( có nét đẹp miền tây)
V1 : Hơi bé xíu gu anh nào thích to thì thôi chịu nha
V2 : Ngon dáng đẹp , da trắng lắm nhé ae
V3 : Em không tập gym nên như bao em khác
V4 : Hơi khô xíu phải kích thích thì nước mới chả
y

Tâm sự thì em mới từ quê lên lại nên thấy em có vẻ hơi mệt mỏi , thấy vậy nên thôi cũng hiểu thông cảm . Vào bồn thì em cũng tắm sạch sẽ cho mình mà em không có skill cho lắm :( , tắm xong em kêu mình ra giường để thư giản chap 1 phải chi skill chút ở bồn thì sẽ phê có cảm giác xíu :( . Thế là lên giường em cũng kích thích cậu bé nói chung là vừa đủ để thằng bé đứng lên chiến đấu . Nhưng điểm + là em có khả năng BJ nói chung là khá là phê đó BJ 70 , HJ 30 , không biết do tập đầu hay sao nên em không sử dụng skill của mình nhiều :( . Thế là sau thời giàn tầm 10P thì out , thế là chuẩn bị cho em massage khỏe , thế là có một cuộc gọi của người quyền lực : "Alo : Có xíu việc T , ra trao đổi xử lý công việc "

Thế là chuẩn bị thay đồ rồi chuẩn bị ra phòng , lòng thì luyến tiếc mà thôi công việc mà biết sao giờ !
Tic : 840
Tip : 1200

Bo em trai lễ tân ly cafe sữa , bo em trai locker tô phở tái nạm
Cảm ơn tất cả anh em đã đọc bài , mọi ý kiến đóng góp đệ đều ghi nhớ trong tym <3 .

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Gài kèo thật là khéo léo

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Thả like mặn nồng cho e

• Love

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Đổi nick name nhanh vãi, tưởng lộn ai, kkk.
Trong tối thì e ko có cửa rồi, a dành cho người khác, hee

• Like