Q.7 Gặp em quên lối về

Lượt xem: 865

Tamcon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/8/22
Chủ đề
6
36
1
0 ₿
V1: 6,5 đ cam việt nhưng bóp bú sướng
V2: 7đ có eo ót , nhìn dáng là máu dâm đã muốn nổi
V3: 7,5đ bóp đã , vô em rên sướng nên thêm điểm
V4: càng móc càng ướt tay

Sau những màn ngây thơ thì tiếp đến là sự nồng cháy ân ái của cặp tình nhân lâu ngày khát tình được gặp lại nhau.

Phần đầu : Thái. Phần này chắc các bác k xa lạ gì,em nhanh gọn cho các bác chưa biết. Sau khi mọi thứ vướng bận dc giải phóng, dầu nhờn lên giá nhưng vẫn dc xài thoải mái, có cái gì nhô ra thì chúng ta sẽ dc chà...chà tới...chà lui....chà xuôi...chà ngược... với cặp bồng cực quyến rũ tạo thành những đường cong tuyệt vời trên người em. Em đi ngực nhẹ nhàng cùng với những đường lưỡi sắc xảo trải thành các hàng dài dặt chỉ biết nằm và phê chờ hưởng.

Phần tình cảm : sau khi trải thảm đỏ thì em bắt đầu xoay người mình lại và nhẹ nhàng trường phần ngực của em vào ngực mình kéo đến tận miệng rồi bú bình một cách ngon lành , em thì xoa tóc mình – ôi tình cảm vãi nồi. tiếp đến là em liếm ti và lick ti nhẹ nhàng đến những cú hôn bất chợt kéo dài theo từng ntieengs nấc chụt đến thằng bé bằng một cú ngậm ấm áp nóng dần với những đường kéo môi sâu sắc đến tận chân thằng bé .

Em bắt đầu những trò đồi lạc với thằng bé mọt cách ngọt ngào , em bú lấy mê mệt và sung sướng và không ngừng liếm láp sung quanh với vẻ mặt dâm đãng sẵn khó không biết có phải là năng khiểu bẩm sinh hay không . đến khi quá mê lạc vào bồng cảnh thì lên đỉnh chỉ biết xoa bờ lưng trắng trẻo mềm mình của em rồi hôn nhẹ môi em – tay em vẫn không ngừng sục đến khi thằng bé phải cho ra những thứ sung sường chảy dài trên bàn tay mềm mại trắng trẻo ấy là sự khoái lạc của em .

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
83
12 ₿
rồi, chắc muốn để làm mối ruột rồi, share đi