Gặp em số 09 full skill

Lượt xem: 5,556

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
210
61
0 ₿
chào anh em diễn đàn, lâu rồi mới viết rì phọt giao lưu cùng anh em, số là bữa đi nhậu cùng mấy chiến hữu sau cuộc vui thì kiếm chỗ anh em xông hơi massage cho tỉnh táo sẵn xả luôn cuối tuần thế là kéo nhau qua Boss luôn cho gần.
CSVC thì phòng VIP đã sửa lại nhìn đẹp và huyền ảo, giường to tha hồ lăn lê, bồn cũng mới, em xả nước cho ngâm mình rồi tắm rất kỹ
KTV là pé 09 nói chuyện rất vui vẻ, làm rất nhiệt tình, khi vào em đã giao lưu ngay với thằng nhỏ rồi, lúc tắm cũng giao lưu tiếp mà bằng miệng kaka
Mình trong lúc đợi nước cũng nhân tiên cởi nhẹ áo em mà xoa nắn bầu ngực hệ bưởi và không quên ún sữa hehe
Massage khỏe thì làm massage rất lực, đá nóng, xoa bóp rất đã, tỉnh hẳn cả người
Massage Thái: em dùng bộ ngực bự to ấy mà trườn khắp người, đi lưỡi đầy đủ từng ngóc ngách, lật ngửa lại cũng vậy em BJ lút cán luôn, BJ 99% sau đó có 69 luôn và kết thúc bằng màn CIA thần thánh. À có thêm màn..... nhẹ nhàng đặc biệt nhưng cực phê nha, mà cái này chắc tùy người mình không dám chắc nên anh em tự khám phá nhé
Đánh giá pé
Face : xinh xắn, nụ cười tươi
Cao tầm 1m6
V1 : hệ cam lai bưởi
V2: eo đàng hoàng
V3: căng đét
V4 khít khìn khịt hồng hào thơm tho
Thái độ vui vẻ, nhiệt tình
Tip hơn vé chút do pé nhiệt tình, chúc anh em cuối tuần vui vẻ

duy no1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/1/20
Chủ đề
1
16
5
26
0 ₿
Bé này làm ca nào vậy bác , với vé thường thì đc BJ ko vậy bác

Darius

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/6/20
Chủ đề
6
176
103
0 ₿
bé này hôm bữa mình đi hèn như ngực sửa thì phải

Lilopo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/8/20
Chủ đề
4
88
48
0 ₿
Có nha bác nhưng k full kỹ thuật chắc e đi vé thường ,nhưng ổn vì e đi phòng thường so với mặt bằng chung thì skill ổn bác để bữa nào có dịp ghé lại lên vip chơi thu kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: duy no1

duy no1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/1/20
Chủ đề
1
16
5
26
0 ₿
cảm ơn bác nhìu kaka

• Like
Điểm cảm xúc: Lilopo

Lilopo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/8/20
Chủ đề
4
88
48
0 ₿
Có gì đâu nè bác có thông tin thì chia sẻ cho anh em cùng đam mê thôi bữa đi 09 e có nghe bé giới thiệu thêm 2 số 16 với 10 mà bữa gio e lu bu cũng chua có dịp check

duy no1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/1/20
Chủ đề
1
16
5
26
0 ₿
ok bác có đi thì em up nha bác

Trạng thái