Gò Vấp Gặp em số 39

Lượt xem: 3,397

Louis Louis

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/5/21
Chủ đề
1
27
4
0 ₿
Mình đi cũng lâu rồi nay mới có dịp report cho các bác. Hôm đó do ngày cuối tuần rảnh rỗi không có việc gì làm liền nghĩ ngay đến đi massage và thế là dắt xe phóng thẳng ngày đến dubai gò vấp vì gần nhà. Đến nơi check code xong thì không biết chọn vé nào cuối cùng đành random và gửi gắm cho locker.
Sau khi xông hơi được một lúc thì một nàng tiên xinh đẹp bước vào , hỏi ra thì mới biết em số 39 . Khoảng một lúc sau trong phòng xông nóng quá mình bước ra thì em nhẹ nhàng lau người cho mình và hai đứa cùng vào bồn tắm chung. Bé tắm rửa cho mình rất kĩ từ thằng anh cho đến thằng em, dùng tay sục sục làm thằng em biểu tình ngay lập tức, mình cũng dùng tay check hàng em nó tí hehe.
Sau khi đã tắm táp xong mình và em nó cùng nhau lên giường mà tiếp tục màn đầu tiên bằng massage khoẻ, sau đó là đến massage mệt, em nó dùng hai cặp bưởi chà từ trên xuống dưới từ dưới lên trên không sót 1 chỗ nào vừa chà vừa rên khiến mình không thể nào chịu nổi. lật ngửa lại em tiếp tục đi từ trên xuống dưới sau đó dừng lại trước thằng em và bắt đầu dùng miệng ngoặm chặt lấy nó lên xuống nhịp nhàng và cuối cùng mình cũng được out ra trong sung sướng.