Tân Phú gặp em tam quý phát khiến lòng tôi nôn nao

Lượt xem: 1,107

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thành Lương

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/4/22
Chủ đề
1
13
0
0 ₿
Số là mới gặp những điều không hay trong cuộc sống nên là muốn kiếm chỗ nào đó giải sầu .Được cái vừa chạy ngang massage luxury mới mở ở Tân Phú nghe nói đang có chương trình giảm giá thế là quành đầu xe lại ngay.Bước vô được nhân viên lễ tân giới thiệu các thử một cách tận tình thế là chọn ngay vé onsen .Xem hình KTV trên diễn đàn thấy bé 888 nhìn cũng hợp gu tui thế là vô chọn luôn.

Mình lên trên phòng xông hơi trước tầm khoản 15p thì mình ra đã thấy bé ngồi chờ sẵn rồi bé kêu để em lau người cho.Lần đầu gặp thấy bé dễ thương ,chịu khó bắt chuyện với tui tại tui là một người ít nói.Cái bé bảo mình vào tắm ,bé kì cọ cho mình rất kỉ,lần đầu tiên thấy một bé mà có da đẹp như vậy , vừa tắm 2 anh em vừa tâm sự về cuộc sống kkk.

Xong xui thì bé đưa mình ra giường nằm rồi bắt đầu ms khỏe bé đấm bóp vừa đủ lực ,làm rất là bài bản khiến mình phê mà mém ngủ quên luôn kkk .Tới màng chà thái thì quá đã ,ngực bé vừa tay mình với lại da dẻ mịn màng chà lên ta nói nó đã thì thôi luôn.Tiếp đến bé dùng skill băng hỏa của bé ,vừa liếm vừa mút ,tui thì tranh thủ sờ cặp đùi với cái V3 như da em bé ,càng sờ càng phê .Sau một hồi sờ mó thì mình cũng out dưới skill cực đỉnh của bé .Ra tắm rửa lần nửa rồi cũng phải tạm biệt bé .

V1 : vừa tay mình nên mạnh dạng cho 8/10

V2 : 8/10
V3 : 8/10
Tổng thiệt hại : 500k còn 250k +Tip 500k
Hẹn bé vào một ngày gần nhất

Massage Luxury Tân Phú

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/7/22
Chủ đề
2
121
8
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.