Q.10 Gặp gỡ 16 PA thần dâm với cái lưỡi ma thuật bú mút phê lòi

Lượt xem: 478

AndyLauch 3910

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
12
34
46
0 ₿
Thêm một lần nữa ghé thăm PA Relax, do sẵn tiện đang la cà ở khu phố ăn chơi SVH nên ghé vô PA matxa luôn, bữa có coi qua review số 16 có chiêu bú mút lút cán thấy kích thích tò mò nên lần này tới thử số 16

Alo cho lễ tân book số 16 và tới nơi check in lên lấy phòng nhanh gọn lẹ

Vô xông hơi chừng 10p bước ra là thấy em gõ cửa bước vào

Ngoại hình theo đánh giá

Mặt xinh, dịu dàng 7đ

V1: 7đ khuôn ngực đẹp, to vừa đủ, mềm mại bóp sướng

V2: 7đ thon gọn

V3: to căng tròn, vỗ sướng tay

V4: thơm tho, lông lá gọn gàng, nhiều nước

Phần service thì phần tắm bé làm thư giãn đi lưỡi kích thích nhẹ nhàng cũng đủ phê, matxa khỏe đấm bóp làm đủ bài, đấm có lực, nói chung là ổn

Matxa mệt, bé vuốt ve hôn hít khá say sưa và nhiệt,trườn thái nuru liếm lưỡi từ trên xuống dưới khắp người phê nổi da gà luôn, màn 69 khá ngon, bướm của em đẹp, hôn bướm liếm bướm em chảy nước húp ngon ngọt, màn BJ thì quá trời phê, em bú mút gần như lút cán luôn, chiêu này của em làm mình phê cực kỳ, phải ráng gồng để kiềm lại, ai mà yếu thì coi chừng bị bắn sớm, chống cự được hơn 5 phút thì mình cũng bắn ào hết vô miệng em, bắn xong còn dính mấy giọt trên đầu súng em cũng mút liếm sạch sẽ, cảm giác vừa bắn xong vừa được mút đầu khấc lúc này ta nói phê gì đâu

Bắn xong nằm nghỉ mệt cho em matxa đầu chút rồi tắm rửa lại sạch sẽ rồi xuống quầy thanh toán, ăn uống chút lấy sức và ra về trong sung sướng

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
143
1,769
1,995
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ pa relax cảm ơn anh trai đã trải nghiệm 16 và viết bài cho bé ạ .Hân hạnh được phục vụ anh lần lâu dài ạ

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
77
2,487
2,048
31
0 ₿
Bắn xong còn được mút đầu khấc, quá đỉnh