Q.12 Gặp gỡ cô giáo * 20 * chỉ còn thân xác héo tàn

Lượt xem: 2,664

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Hù le a e đồng râm

Nay tình cờ người a e VươngƯngPhong ghé ngang gần nhà alo mình làm vài chai xem đá banh . Trước khi đi cũng nói với huynh đệ là ra làm vài chai thui chứ k đi massage nha . Đến điểm hẹn đã thấy mặt khứa và bạn khứa rùi thế là a e phi tới quán làm nhăm nhi vài chai . Trong lúc làm lai rai cảm thấy có vài mùi âm mưu nhẹ nào ở đây rùi , khứa cứ bắt uống đè cũng ly liên tục . Đâu tầm 4 5 chai ông nội của tui bắt đầu hiện nguyên hình nào là rù quến , gạ gẫm , dụ dỗ , dèm pha cứ bào mình đang ở gần Cẩm Thy tý uống xong ghé xông hơi cho tỉnh rượu a ơi. Mình đã dặn với lòng là hnay k đi chỉ làm về chai thui . Nhưng đúng là người tính không bằng thằng quỷ có âm mưu từ đầu tính , dụ mình uống cho say để nổi máu lên ( tửu nhập tâm thì cuồng dâm nó trổi dây ) mà đã dâm rùi thì làm sao , mình vô tình thoáng qua trong đầu chữ dâm và hiện lên hình ảnh 1 cô giáo (20) đã từng dậy mình hun môi , bóp vú . Thế là trong lòng lại rạo rực bồn chồn nhớ về những ký ức ấn tượng sâu sắc ấy . Thế là mình quyết định đi theo huynh đệ mình tìm lại cảm xúc ấy và cũng muốn học hỏi thêm cô giáo vài chiêu để còn về phục vụ các cô vợ : nào là vợ lớn , vợ nhỏ , ghệ nhí , bồ lớn .. B32.

Đúng là quả thật a e của tui đoán k sai mà toán tính âm mưu từ đầu rùi mà , hắn đã book sẳn trước 2 vé cho hắn và bạn hắn rùi . K vòng nữa nữa mình cũng rút đt book vé . Thế là a e đua nhau tới cs .
Tới nới thì như thường lệ a e locker rất vui vẻ nhiệt tình chào hỏi . Như thượng lệ mình lại làm vé SQ chọn ngay cô giáo (20 )đang yếu của tui liền . Vừa book vé chọn xong thì có 1 tiếng sét đánh ngang tai , thằng khứa chiến hữu của tui chọn ngay con Vợ lớn . Thèn bạn khứa thì bồ lớn ( có nổi đâu nào hơn đêm nay huhu ) . Thôi thì đành ngầm ngùi ôm nỗi đâu lêt lên phòng chờ cô giáo của tui vào mà than khóc lóc thui chứ biết sao h . Vào phòng tâm trạng hoan mang k bit 2 khứa kia làm trò j . Ngồi đừ người trên ghế mà quên hẳn lun xông hơi lun , đâu tầm 5p thì e cô giao tôi đã vào , vừa bước vào e nợ nụ cười thật là tươi rùi chào a Lạnh nè vừa nge thui giọng nói êm dịu ngọt ngào ấy khiến lòng tui cũng ấm lại cũng xua tan hết mọi chuyện , tôi cũng chào cô giáo hjhj . Thấy vậy e lật đật đặt vật dụng lên giường rùi chạy lại xà vào lòng tôi ngồi , hỏi sao vậy nè hnay a không xong hỏi cho khoẻ hả . À xong chứ tại phòng xong chưa lên hơi e à ( xl cs e xạo tý vì e quên k xông chứ nói với ẽm hoang mang quên thì kì lắm Hjhj ) . Thế là 1 trò 1 cô ngồi tán dốc ôm eo rờ vú chào hỏi vài câu .rùi e baod thui a vào xong hơi tý đi cho khoẻ e ngồi ngoài đây đợi a. Nge xong tôi cũng phăng phăng chạy vào phòng xong tầm 5p . Rồi bước ra sợ ẽm đợi lâu , bước ra thì ẽm đã cầm khăn chờ sẵn ngoài cửa rùi , lau lau vài cái e lại bảo a lại ghế ngồi đi e lại đó lau cho a lun , thế là lại ngồi tiếp thui . (Cô giao này thì khỏi phải chê hay bàn cãi về độ chú đáo ân cần nhé huynh đệ ) .lại ngồi thì e ấy cũng sa vào lòng ngồi ôm tôi rùi lau lau thêm mồ hôi còn đọng lại. Tôi mới bất chợt nhớ ra ủa hnay mình vào để học hỏi thêm vài chiêu mà . Thế là mạnh miệng nhìn e hỏi , sao nè hnay cô giao định chỉ a j nè . Nghe vậy e nhìn xuống cười dâm nhẹ cái rùi hun cái chút , hnay chỉ bú vú với bú chym hen . Trời ơi nghe xong mà lòng rạo rực ok 2 tay liền , vừa mới ok thui chưa bit chuyện j xảy ra thì đã cảm nhận đc đôi môi đầy quyên rủ + điêu luyện của e dính thẳng miệng tôi rùi , còn chừng chừ j nữa đớp lại liền bắt đầu dạo đầu nhẹ bằng mấy món cháo lưỡi cái kiểu , mình cứ ngi cháo vài đường lười là chào hỏi thui chớ ai ngờ ẽm đè tui ra bắt đầu xoa thèn kiu ,thấy vậy mình cũng chồm đứng dậy ôm e đặt e ngồi trên ghế banh chân ra rồi bảo nè cô giao chỉ e bú chym nè . Trời đụ vừa nge vừa nhin e chym thui tâm tính nhút nhát it manh động mà nay sấn tới liền , mình bắt đầu hôn nhẹ ẽm từ đôi môi khiêu gợi rùi xuống cặp vú to căn tròn ấy lắp la lắp liếm bú chúp chúp ruid dần rừ từ hạ xuống e chym của e bắt đầu liếm từ vành đai ngoài rồi vào lại vành đai trong xong lai leo biển cấm đậu , cứ thế mà tuần hoàn lên xuống cùng đó thì cũng bắt đầu phát ra những âm thanh ớ ớ ớ từ ẽm , mình còn ngước nhẹ lên hơi cô ơi liếm thế này đc k ạ rùi liếm làm sao cô mới phế . Thế là trên gương mặt đầy ứng đỏ mắt lim dim tay thì đưa xuống bảo chỗ này chỗ này và thế là mình cũng bắt đầu công phá những chỗ ấy thì cũn âm thanh cũng bắt đầu to hơn ối nge tiếng ấy mà lòng rạo rực . Mình quậy phá đâu đó tầm chút thì e cũng bắt đầu đáp trả bắt tui ngồi vào lại e bước xuống rùi định cuối xuống bj thì tôi bảo thui tư từ e mình mãy a mồ hôi dơ lắm , thèn nhỏ cũng vậy nữa , tôi nói thì nói ẽm cũng mặc kệ k nge cứ đòi cuối xuống bj . Nhưng nhất quyết tôi k chịu nên sốc ẽm đứng dậy nói thui đi tắm đi e rùi làm dỡ lắm , cứ nghĩ sốc đứng dậy nói vậy tưởng hiểu rùi chớ ai ngờ . Cô giao phán câu xanh rờn đầy dâm đãng không sao đâu e chịu hết nỗi rùi e có cách của e thế là ẽm đẩy mình ngồi lại sopha và ngâm nhẹ 1 chút nc sut miệng littorin . Bắt đầu bj nhè nhẹ vì bé đang ngậm nc littorin vừa ngậm vào cái cảm giác nó tê tê mát mát trời ơi phê mà k đẻ lun á k diễn tả đc cái cảm giác đó nổi như lên mây . Ẽm bj đâu vài cái rùi lấp la lấp liếm mấy hòn đá cụi miệng thì vẫn còn đang ngâm nc cứ lưỡi đưa đi đâu tê tới đó , khi cảm thấy hình như sạch sẽ thơm thoa rùi ẽm mới nhổ bỏ nước sút miệng ra thế là bắt đầu mình xác định thui xong đời trai rùi ( còn j đâu mà khóc với sầu ) . 9 thức bước vào cuộc hành hạ thân xác tôi ẽm bắt đâu mạnh bao hun tè le hột me rùi bj một cách điêu luyện k phải nói là k thể chê trình bj của e đc nó say đắm k muốn rùi bỏ ra như đứa bé đang thềm ngậm mút cà lem , cho tới khi tôi dơ tay đầu bao nhiêu tinh hoa tinh túy ng đàn ông đều trao hết vào trong miệng ẽm đã thế còn k chịu bỏ ra cứ ngậm tới khi then kiu nó như công bún thiu thì mới thui . Trong ng thì bun run đê mê k thể thể nói thành lời e mới ngước lên nói a ngồi ngi xíu đi rùi mình vào tám hen . ( E thật là giết a đi , chứ để a chết trong cơm say đê mê thế này thì làm sao quên đc e đây cô giao ơi )

Sau hồi ngồi dưỡng thương lấy sức thì mình và ẽm cũng cùng nhau vào tấm . Trong e ghê gớm dâm thế mà cũng có lúc dễ thương cưng lắm cơ ây 2 đứa vào bồn ngồi trong tắm cho nhau vừa tắm vừa trò chuyện vừa nghịch nước qua lại như 2 đứa con nit chơi đưa hjhj

Tắm xong bắt đầu phần massa khoẻ . Thui phần này chắc mình tóm gọn . Vì ai ai cũng bit trình massa khoẻ của e thì k thể ai so sánh đc dân chuyên nghiệp . Dậm chân dậm lòng bàn chân kéo tay kéo chân . Đi gối lưng cái kiểu đủ mội tư thế tới từng huyệt đạo đang ùng tắc mệt mõi .

Xong khoẻ thì tới mệt tiếp
Nói tới mệt thì tôi thấy sợ rùi huhu ( hiền lành non nớt yếu đuối mà trao thân trúng ngay thần dâm tỷ tỷ thì thôi rồi lượm ơi chỉ biết vác bộ xương khô về thôi )
E bắt đầu nuru chờm ngực chà mông chà bướm cái kiểu toàn thân thể . Lâu lâu nguyên con bướm ở đâu bay nguyên nhẹ qua cái miệng cái khuôn mặt mình ( trơi ơi chắc tui chớt quá zây sao chịu nổi ) . Rùi nghĩ sao bướm ơi bướm bướm bay đi sao k bay nữa mà đậu ở đâu thế đậu ngay thèn kiu của tui vậy nè . Tư thế như cưỡi ngựa bắt bướm là có thật ( chảy máu cam lun ) . Rốt cuộc điều đáng sợ nhất cũng đã tới với tui ư thế cỗ truyền 69 . E bắt đầu lại bước vào cái đê mê bất cần đời chỉ bit ôm và ngâm ngâm tiếp ngậm nữa ngậm mãi tới khi thèn kiu quên lối về nhà . Còn tui thì cũng ráng la liếm chà chà cho ẽm có chút xíu cảm giác tê tê tái tái . Chứ mình bit trình k làm e tới đc . ( Có lẽ e hơi bùn vì tôi . Xl e hẹn ngày nào đó a luyện đc thần công sẽ trao thân đáp trả món quà e dành cho ) ( quân tử phục thù 10 năm chưa muộn kkkk) . ( Khuyến cáo a e nào yếu . K đủ khả năng lượn dùm đừng đến kiếm cô giao của tui mắc công nhẹ k về nhà đc . Nặng còn bộ xương ráng chịu kakakaka ) . Nói vui a e nào thích e dâm thích e vui tính chiu chuồng như ng iu thì nên thử lần bảo đảm chỉ còn đg bò về thui .

Ktv 20 ( cô giáo.....)
V1 to tròn chắc
V2 vừa dáng e
V3 đủ xài đè ngợp thở
V4 gọn gàng , sạch sẽ . Chịu

Tic 700 giảm
Tip 1k
Tổng 1k7

Vương Ưng Phong . Mi mần vợ lớn ta thì thôi đi ,mi sung sướng hp rùi thì nằm hưởng thụ cảm giác đi B04. nghĩ sao xuống thì ngồi chờ đi ng ta đang lùm ăn mi gói kéo réo j thể . Cảnh cáo lần sau vại nữa cắt kiu nhé eB67
Xl hơi lạc đề tự nhiên cuối h thấy nhớ bé gà con với Vợ Lớn quá . Mong gặp lại 2 e sớm nhất nhé nhớ chúp chúp B32

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chiến hữu Phong này rất ok vui tánh khoái. Nhưng -1000 cái tội t1 cắm sừng ta t2 ng ta đang say mê gọi đt kêu reo làm tụt mệ cái quần B32

Ciu cute

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/3/22
Chủ đề
4
104
134
Động Bàn Tơ
0 ₿
Khổ đi chung với mấy thanh niên ysl thường vậy. Xuống thì ngồi ngắm qly, lễ tân đi. Cứ réo miệt mệt thiệt sự.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Tội nhỏ lắm cơ , bị phong ấn trên núi hơn cả nữa tháng chắc mới thế .kkkkk . H nãy chắc mẽ còn nằm ôm mơ mộng tới 79 rùi thức trắng đêm tội nhỏ. B32B32

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
180
87
12 ₿
Cô giáo thiếu thốn gặp học trò đang khát ui sướng tê lưỡi luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Xún sảnh ăn r xàm lun...cha chơi chui trên kia ăn =))) bắt duới đây đợi

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Mé đúng thổ địa CT có khác, nhưng văn cũng dài quá làm biếng đọc, tóm gọn mừng bác ngon trym nhé

• Like

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chưa đúng ng đúng thời điểm . Canh ngày nào đẹp trời thử thêm vài lần vận may ai biết đâu sẽ gặp .hjhj

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
Văn chương của bác cũng ko kém gì bác @Vương Ưng Phong ….
Ad xin chân thành cảm ơn hai bác đã luôn tin tưởng và ủng hộ cs và các bé… Cẩm Thy sẽ luôn cố gắng để tiếp tục đem về cơ sở những siêu phẩm xinh đẹp phục vụ các bác…
Trân trọng cảm ơn bác!

• Like

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Nge câu tiếp tục đem về siêu phẩm là hơi bị khoái khoái bác ad chỗ này rùi á nhaB34B32B36

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Mừng bác tốt nghiệp khóa học nhanh chóng vánh