Q.1 Gặp gỡ em #29 Dubai Q1

Lượt xem: 487

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,580
1,694
5 ₿
Cũng nghe danh em này đã lâu. Và trong ngày đẹp trời tui đã sắp xếp đến gặp gỡ ẻm xem thế nào. Vì trước đó tui đã xem qua ipad cảm thấy em này hợp nhãn. Cũng tò mò muốn biết cụ thể hơn nữa. Nên hôm ấy sẵn đang đi cafe với tên bạn. Rùi ngẫu hứng alo book luôn. Thong dong ngồi nghe thêm mấy bản nhạc du dương nữa rồi mới cất bước lên đường

Đến nơi check code camapro nhanh lẹ. Ngồi uống nước suối coi lại hình cái nữa. Xong theo chân locker lên phòng với tâm trạng có phần hồi hộp.

Tui ngồi được chút thì em mở cửa bước vào. Chà trong hình ko sai. Hay thậm chí bé ngoài đời còn thắm hơn. Chúng tui chào nhau lịch sự. Rồi hỏi han những thông tin cơ bản của nhau. Mà trông bé rất giống một đàn chị cũng làm ở đây. Lạng quạng cũng dám lộn lắm. Em có phần hơi ngại chắc do thấy mặt tui đơ. Mà là do tui đang quan sát. Nhìn em pha nước tắm thấy thú vị thế nào. Về ngoại hình em như sau:
Khuôn mặt ưa nhìn mà cảm giác nhìn lâu thì cuốn hơn
V1 gần cam mỹ
V2 eo ót ẻm mình dây
V3 không quá to hợp với tổng thể cả người
V4 ae tự trải nghiệm

Em tắm rửa cho tui kỹ càng. Lúc đó em bắt chuyện thêm. Tui cũng chia sẻ vài chuyện để không khí đỡ ngại hơn. Tui nhận ra em cũng theo tuýp tình củm gần giống mình. Đấy, chúng tui dần thân hơn. Chẳng hiểu sao tui bỗng thấy vui. Tắm xong em lau người cho tui. Rùi cẩn thận vặn bớt máy lạnh lại và dìu tui lên giường. Tui nói anh sợ em lạnh nhiều hơn em cứ bật sao cho hợp với em. Nhìn ẻm cười mà thấy ấm hẳn.

Phần ms khoẻ tui đánh giá em làm đủ bài. Lực đấm khá tốt với người mỏng manh như tui. Ae nào thích mạnh hơn có thể nói ẻm. Em cũng lắng nghe và ấn thêm phần cổ nơi tui mỏi nhất. Tui thấy khoan khoái hẳn ra. Trong lúc ấy tui cũng tranh thủ trò chuyện và ngắm em thêm. Sau đó vài phút im lặng là tui biết sắp xảy ra chuyện gì

Em đưa tui đến đất nước thái lan quen mà lạ với đôi gò bồng đảo cùng chiếc lưỡi và dàn âm thanh. Thỉnh thoảng em lên phía trên để tui cảm nhận hơi ấm sau gáy. Tui nổi cả da vịt luôn các bác ạ. Tui nhắm mắt lại chút. Mà nó lại thích chứ. Cái thằng đệ lúc này đã thức. Tuy nhiên nó ko biểu tình mà nằm yên đó. Cũng tới lúc em lật tui lại. Và thi triển các skills dù chưa đến mức quá điêu luyện nhưng có cái đặc trưng của ẻm thế mà lại ổn. Tui chuyển thế phản công. Chứ sao chịu trận hoài được. Khám ko phá các vòng và mơn trớn lại cho em. Em bắt nhịp với tui. Và chuyển sang các thế khác. Tui chào hỏi cô bé trong lúc em đang thăm nom thằng đệ. Kiểu em làm ko phải dạng nhiều chiêu mà nó dịu. Rồi tui chỉ biết tận hưởng. Nhường sân khấu lại cho ẻm. Có vẻ tui khá hợp kiểu này. Nên cuối cùng pháo hoa được bắn ra mà tui còn lâng lâng.

Sau khi vệ sinh lại thì em ngồi bên tui tâm sự. Giờ lại thấy cưng hơn. Muốn kéo lại rồi ôm và hôn cái ghê. Cũng đến lúc hết giờ. Đi với em ra thang máy. Đứng trong đó mà vẫn còn có gì đấy chưa muốn đi về sớm. Tic có code giảm camapro tip theo sự hài lòng. Ngồi ăn cục kẹo cho bớt mơ màng thôi nào. Hẹn gặp lại em nhé

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,775
1,273
0 ₿
Sướng chim, ngon rồi, cuộc đời đi matxa gần 20 năm thì số 29 là 1 trong những số t thấy xui nhất vì trước giờ những số 29 t gặp đều bị sụp hầm hay mất hứng nên sau này số 29 vô list những số không có duyên, không may mắn với tui. Ủa mà t nhớ bữa ông than thở hết lúa mà sao còn đi matxa ngon lành vậy haha

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,580
1,694
5 ₿
Bữa nào ông đi thử bé này xem có hết xui ko. Thì tui đang hết lúa. Buồn quá nên ăn mì gói để dành tiền đi á

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được bé ngon trym, chúc huynh ngày đầu tuần tràn đầy năng lượng :3onion15: https://congdongmassage.com/threads/dubai-q1-tong-hop-ktv.56017/unread

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,775
1,273
0 ₿
Ăn mì gói để dành tiền đi matxa, đúng là loyal customer! ^^ Kiểu này DB nên tri ân ông 1 thùng mì gói Hảo Hảo mỗi lần ông đi matxa mới đc =))

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,580
1,694
5 ₿
Ê nghe có lý á để tui đề xuất cơ sở