Gặp gỡ em baby #06 PA

Lượt xem: 4,241

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Thân chào các bác, Garry đã quay trở lại rồi đây. Ẩn cư lâu sợ lục nghề, nên cũng phải tái xuất thôi. Giải quyết xong mớ công việc bề bộn, lòng nhẹ cả ra. Cơ thể sau bao ngày căng cứng nay được xả hơi, thế là phải vào relax để phục hồi sức khỏe.
Núp lùm 1 thời gian nghe ngóng em #06 mới với khuôn mặt baby, mình phải gặp gỡ coi thế nào. Nay có time nên không ngại nếu phải chờ bé. Mà thiệt may là vô yc chỉ phải chờ 15p. Tranh thủ làm chai nước suối cho mát mẻ. Rồi sau đó lên phòng xông hơi cái, bước ra thì em đã vào đến. Đúng như lời đồn, 1 cô bé có khuôn mặt baby, với nụ cười tươi tắn, nhỏ nhắn xinh xắn (cao cỡ dưới 1m55). Đánh giá ngoại hình như sau:
V1: cam lai chanh, mà tính ra làm Thái cũng được
V2: mình dây eo ót
V3: vừa tay chống chỉ định bác nào thix mông to
V4: nước nôi cũng khá, các bác trải nghiệm thêm

Bé pha nước tắm gội cho tui, có hỏi xem nước vậy vừa chưa, cũng quan tâm khách. Theo tui thấy về thái độ bé cũng biết cách bắt chuyện hỏi han này nọ. Bé tắm kỹ, tắm cho thằng em có phần kỹ hơn thằng anh, chắc để lát nữa dễ mần thịt nó đây mà.

Phần ms khỏe, em làm nhiệt tình. Có thể bác nào nặng đô thì sẽ cảm thấy lực em hơi thiếu. Tuy nhiên em cũng nhiệt tình và cố gắng làm, trong lúc làm cũng có quan tâm xem làm vậy được chưa, cũng là 1 điểm cộng cho bé. Bé hỏi có làm đá nóng đắp mặt nạ ko, tui nói đắp mặt nạ cho đẹp da thôi, nay đang nóng trong người nên khỏi làm đá nóng.
Nay tui cũng không quá care phần khỏe, mà muốn tập trung vào phần mệt. Như mọi khi sau vài giây im lặng là tiếng sột soạt của những lớp xiêm y được trút bỏ, và cảm giác mát mát ở lưng bởi dòng sữa dưỡng thể. Tiếp theo là cảm giác cái gì đó mềm mại đang trườn từ chân,, qua mông, lên lưng rồi ngược lại. Do v1 ko phải điểm mạnh nên bé kết hợp đường lưỡi, theo tui đường lưỡi của bé ấm ấm khá phê. Khi trườn lên trên bé thổi vào tai nổi cả da gà, rồi khi lưỡi bé xuống cổ là thằng em tui tỉnh giấc, nó đòi quay lại chào hỏi bé nhưng tui bảo mày cứ từ từ, bình tĩnh, bình tĩnh tạo nên sự quý tộc :D :D

Và cuối cùng cũng được quay lại, chiêm ngưỡng body của em. Em tiếp tục trườn lên ngực kết hợp đi lưỡi. Ko thể để mình trong thế bị động mãi nên tui liền tấn công v1, ôm ấp v2, vỗ về v3 và hỏi thăm v4. Duy có điều chẳng biết do bé khống chế cảm xúc tốt, hay kỹ năng tui còn hạn chế, nên có cảm giác bé và tui hơi trật nhịp xíu...từ ánh mắt, hơi thở của bé tui cảm thấy bé chưa hòa vào nhịp của tui. Và âm thanh thì ko có. Sau đó bé cũng phản công với màn đá bi múa cột các kiểu con đà điểu. Bé kết hợp bj hj, cuối cùng thì tui cũng out, cũng đạt được relax dù thiếu thiếu 1 chút sướng đến phê.

Kết thúc chuyến trở lại PA, tic tip như nhiều người. Theo tui bé này nếu chịu khó luyện tập trau dồi thêm kỹ năng thì sẽ hot hơn hẳn. Hi vọng ngày gặp lại tui sẽ phê hơn.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
bé sáu cũ nhà em giải nghệ rồi bé sáu mới không thua gì sáu cũ dâu anh