Gò Vấp - GẶP GỠ IDOL BÉ NA 05 TRONG TRUYỀN THUYẾT - Dubai GV | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp GẶP GỠ IDOL BÉ NA 05 TRONG TRUYỀN THUYẾT - Dubai GV

Lượt xem: 430

KhoaLeon

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/10/23
Chủ đề
9
114
68
SG
0 ₿
Lời đầu tks Mod @Dory đã tặng code từ Event Sức mạnh thiểu số
Đi cũng được vài ngày rồi nay mới rảnh tranh thủ luyên thuyên vài dòng chia sẽ anh em buổi trải nghiệm
Dấu biết bé Na tuổi tỵ thần thánh từ Dubai quận 1, cay cú từ việc book bé hụt 3 lần đăm ra căm phẫn quyết định ... không đi nữa :cuteonion59:
Nay bé qua Gò Dấp tui book thử ngay đợt Event ai dè bé rảnh ... mà rảnh tận 22h (mặc dù đã book trước từ chiều, vì tui thường không có thói quen book trước quá sớm sợ bận việc đột xuất), thôi thì chiến luôn vì em là ngoại lệ =))) (thông thường tui đi khá sớm tầm 6-7h chiều chill chill)
Tới nơi thủ tục check-in, check code nhanh gọn, lễ tân và phục vụ nhiệt tình. Đúng là trong hệ thống Massage DuBai GV thì Dubai GV vẫn xịn xò nhất trong 6-7 chi nhánh về cơ sở vật chất, phòng ốc được modify từ khách sạn hồi đó :D Mới dô cứ tưởng được tới z không hà :cuteonion9:

Vì cái thời tiết giá lạnh những ngày bão lũ, ngoài việc tranh thủ xã lũ :3onion29: tui xông hơi đốt năng lượng chuẩn bị chiến với ẻm. Thích cái nữa phòng xông hơi nóng nhanh, đúng là csvc nơi này không làm mình thất vọng!
Được tầm 8-10p bé cao cao thấp thoáng qua làn sương mờ đi vào, ấn tượng đầu tiên dù chưa thấy hình đã thấy ... tiếng "Em chào anh" vô cùng ngọt xớt, thánh thót như chất giọng miền tây. Thằng em mình biểu tình đề nghị xuất chuồng khám phá
Ấn tượng về em ku gái có ... cái trán cao =))) làn da trắng, dáng cao, body đồng hồ cát
Khuôn mặt: Dâm dâm, nét ngài nở nang 8/10
V1: 8.5/10, có sửa loại túi Motiva, đường mổ quầng vú và dưới bầu vú, nên em có tô điểm nhẹ để che khuyết điểm sẹo lồi, tuy nhiên hàng còn mới nên bóp vẫn rất tự nhiên trường rất phê
V2: Eo thon gọn 9/10
V3: Ok 8.5/10
V4: Lúm nhúm lông 8.5/10
Tính cách: Cởi mở, nhiệt tình và tưởng không dâm ai dè ... dâm không tưởng quý dị à
Massage khỏe thì khá chất lượng, lực phải nói tầm 68 Dubai BT =)))) đủ bài và chuyên nghiệp
Skill mệt em cũng đầy ắp sự thượng thừa =)))) cùng tiếng rên đảm đang tui bắn hết công lực vào miệng ẻm nuốt ực ực :v phần CIA có lẽ Dubai Q1, ACE Q1 không có, nhưng ở đây có :v rất thích mê điều này
Sau cùng tui chia tay ẻm trong tróng vánh, một trải nghiệm khá thú vị mà quý anh đài trên cộng đồng khiến tui tò mò về bé tỵ này. Tuy nhiên để là fan lâu dài thì bé na không thuộc gu tui lém :3

Hơi suprise là vì dẫu đây có thể nói là gà chiến của cơ sở (luôn full tua trong ca), nhưng lễ tân vẫn hỏi han, quan tâm đến trải nghiệm khách hàng như "bé làm đủ quy trình không, anh hài lòng không", đây luôn là những điều tưởng chừng nhỏ nhặt nhưng luôn lại là thứ quyết định khiến mình có mong muốn trở lại lần sau không như những nơi khác
Sau cùng: Tic có giảm nhờ code. Tip bé theo sự hài lòng hehe

Đính kèm

220.7 KB · Lượt xem: 83
    513.8 KB · Lượt xem: 83
    317.8 KB · Lượt xem: 83

Massage DuBai

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
118
1,275
551
0 ₿
Dubai cảm ơn anh! Toàn thể đội ngũ cơ sở rất vui tiếp tục được chào đón anh ạ! :cuteonion39: