Gặp Hotgirl AD (KTV:49) tinh nghịch,dễ thương

Lượt xem: 9,907

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Hôm bữa đến cs AD test thử lần đầu thì gặp được em 01 là sướng rồi, xuống quầy ngồi thở hồi sức, dô nước biển đồ các kiểu.(mới bị hiếp mà) B12 B12.Thì được A quản lý giới thiệu số 49 mới hot xinh cực để lần sau test thử,cho mình xem qua hình ,vô tình bé có chuyện đi ra ngoài.(đi ngang)QL:Đó bé 49 mới đi ngang đó anh.Trời ơi mình yêu bé luôn ae.huhuhu.(cũng tại a quản lý không hà.kakaka) về tới nhà cầm đt vào ngay congdong thì pít bé là số mới chưa ai rp,mới toanh,thấy nhiều ae comment chờ bài rp về hotgirl này.B25B44
2 ngày sau phục hồi đủ sinh khí mà vẫn chưa thấy bé lên bài rp (xinh vậy mà ko ai rp tức thì toy luôn).Mình gọi ngay vào hotline cs đặt phòng luôn 16h tua đầu của bé luôn (16h-4h hôm sau) mình máu lắm ae. yociexp25
Tới nơi e trai giữ xe chạy ra đậu xe và mời mình vào quầy,, do mình đặt trước nên mọi chuyện sắp xếp chua đáo hết rồi. Kaka thích dễ sợ. mình bốc vé(onsen2) "full option đầy đủ skill của bé mới dám viết rp cho các bác chớ.kkk".rồi được locker dẫn ngay lên phòng.Khi lên thì bé đã chờ sẵn mình rồi, xông hơi, nước tắm chuẩn bị hết(yêu bé nữa rồi)yociexp30"các bác gặp bé mà bảo không xinh,không cute thì mình cũng chào thua nhak". Bé ôm mình 1 cái, hihi, trời sướng : mình dây,minhon,thơm nữa,bé sn98 xinh,teen thì khỏi bàn,,đúng người đúng thời điểm là đây chứ đâu.Mình bảo :để a xông hơi cái đã (chứ ở ngoài là bị bé nó xơi tái đó.kkk) khoảng 5p thì mình lại ra với bé "tại màu mè vậy chứ thấy gái đẹp là nó hám lắm"yociexp45yociexp56.Vào tắm cùng bé, bé tắm kỷ nha từng ngốc hẻm, cua quẹo. Hihj.lúc tắm bé nghịch ngợm quậy phá lắm nhak haha, khều khều chọc chọc se se liếc liếc nhìn mình mà xém out luôn.(Bác nào iu yếu côi chừng chết dở với bé.kaka nhắc trước rồi nha)yociexp56.Bé bắt đầu xả hết nước trong bồn rồi chuẩn bị hiệp 1 đây. Bé đi lưỡi từ 2 đùi lần lần từ từ đến Bi (viết mới đoạn đầu nghĩ lại thấy tê tái rồi )rồi đá nhè nhẹ ,tay kia thì vuốt se đầu ti mình, kết hợp với tiếng rên gợi tình của bé mình kiềm muốn chết ae ạ rồi bé trường lên lít ti (bên kia rồi lại bên này.ôi sướng ). Rồi cũng tới thằng nhỏ sướng, đường lưỡi khá chuyên nghiệp và ấm áp,.mình cũng tranh thủ dạo chơi v1,eo thon thả và cặp mông trắng nõn nà của bé "ưng cặp mông dễ sợ "rồi mình cũng out lần1 sao đó với hotgirl. Kkk.B73tắm rửa lại rồi ra giường nghĩ ngơi chờ bé đi đổi đá nóng.
Đấm bóp: bé làm rất tốt, đầy đủ combo :trườn đá nóng, ms cổ, tay,chân,bể cột sống, kiến bò,rồi lâu lâu bé cũng nghịch(sờ mó) thằng nhỏ 1 cái mới chịu. Kkk
Đi thái: bé thoa sữa dưỡng thể từ đùi đến hết lưng. Bé chà ngực và mông phê đê mê ae,, nhất là mông to, săn thích lắm.iu nhất cặp mông B25B44
Đến hiệp 2 đây ae. Như trong bồn đê mê hồi nảy.. Tay mình thì xoa, võ cặp mông bé(ai biểu mông đẹp chi.kkk) rồi cũng lần lần vào v4 (ê ê nãy h chưa đề cập đến chỗ này ae hóng lắm phải không)lúc này cũng đã ước mem, bé rên nhè nhẹ kích thích vãi..Bé đột nhiên xoay người lên thế 69 cho mình luôn "chắc biết mình cũng muốn lắm rồi.hjhj".lên 69 mới thấy rõ cô bé đúng đẹp,hồng gọn gàng, teen mà, cứ thế đi lưỡi toy,đẹp mà nhìn thì đâu có được.cả 2 quằn quại cùng nhau kết hợp với thở gấp của bé thì mình cũng chào thua với em.kkkyociexpress04yociexpress09
Csvc:đẹp,sạch,thơm nhiều bài rp đề cặp rồi ae 9/10đ
KTV:49 (Hot) Face: xinh,teen,dễ thương
V1:cam việt 8/10đ
V2:thon, con kiến 9/10đ
V3: trên đã đề cập 10/10đ
V4:gọn gàng,hồng,đẹp 10/10đ
Các bác đến đây mà không thử Hotgirl 49 này là phí lắm luôn đó nhak..bé tinh nghịch và dễ thương dữ lắm luôn..Bài rp hơi dài mà chi tiết để đem đến cho các bác biết rõ về buổi trải nghiệm và bé.Chúc các bác thành công.Còn nhiều số mới nữa mình cũng tranh thủ trải nghiệm xem sao.kkkk. yociexpress01

checker98

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/8/20
Chủ đề
1
7
11
0 ₿
Nhất bác An luôn B47 mong công việc xong xuôi về trải nghiệm như bác

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Đời xuôi ngược nên ngược xuôi đổ xăng, like bác nè

• Like

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Chỗ nào có gái đẹp chỗ đó có e mà anh.. Xin phép sang sân nhà a chơi vài hôm nhak. Kkkkkk B11

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
k phải sân nhà nha. Tiện thì ghé thôi....

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Chừng nào bác đi mở mắt, cho mình ké theo với nhak.. Bữa bác hứa với mình rồi đó nhak ... Thu xếp công việc nhanh nhanh nhak bác. yociexp12yociexp12

• Haha
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Bác mở mắt với 49 và 01 chưa thành công sao??? kakak lại muốn đi mở mắt với bé khách sao?

• Haha
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.