Gặp là thích nhìn là yêu cùng 78

Lượt xem: 2,583

nguyenvanlinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/3/19
Chủ đề
1
1
1
38
0 ₿
Chào quý anh em đồng đạo :p

Chuyện đi massage của em là như thế này. Hôm đó cũng nhậu nhẹt phần này thì anh em mình rành quá rồi cứ hễ nhậu vào là thằng em biểu tình đã vậy còn gặp mấy ông bạn cứ ngồi nhắc là đi massage gặp con nhỏ này vếu to, con kia chịu chơi, con nọ thì chiều tới bến móc lốp thoải mái luôn hỏi mấy bác có kiềm lòng nổi không :D, thôi làm vé massage luôn mắc công thằng em nó đình công là chết em. Thế là em ghé qua Ozawa để tìm 1 em giải quyết nỗi buồn mà chỉ có mấy em gái mới giải quyết được.
Bước vào lễ tân em chọn ngay một bé 78 nhìn hình khá là hấp dẫn vs gương mặt rất sexy, nhìn thôi là đã quá kích thích rồi.
Em được nghe phía lễ tân giới thiệu bé làm tốt, hài lòng rất nhiều anh em, nên em book ngay 1 vé v2 (700)
Lên phòng thì gặp ngay bé đã đợi mình sẵn trong phòng, bé nhỏ nhẹ em chào anh vs một cái ôm vs hôn vào mặt em, cứ nhẹ nhàng làm sao í. Cô bé miền tây với khuôn mặt dễ thương và body em ấy cũng ok, khá hợp với khuôn mặt dễ thương và giọng nói dịu dàng của em. Sau đó là màn đi xông hơi, xông khô các kiểu, lúc đó cũng có khá xỉn đi 1 phát là tỉnh hẳn ra :D, xong thì bay vào tắm, trong lúc tắm bé còn cho em ngâm nước nóng vs massage nhẹ nhàng ở vai cổ, cảm giác sỉn đã bay hẳn đi, chỉ thấy thoải mái nhẹ nhàng.

Massage khỏe: đấm bóp thì em làm khá bài bản, đầu tiền thì em thoa dầu xoa bóp khắp người em, bàn tay mềm mại của em đi đến đâu đã đến đó, sau đó thì em xoa đá nóng khắp người em, cảm giác đá nóng nhưng không bỏng như thấm vào xương cốt khỏe gì đâu ấy :D, em ấy vừa massage cũng không quên trò chuyện với em, thân thể thì được thư thả, tình thần thì được thoải mái chỉ có mỗi thằng em là chưa được chăm sóc thôi.
Massage mệt: em này khá dịu dàng từng ngón tay như nhưng sợi lông ngỗng vuốt ve kích thích thằng em không bỏ xót 2 viên bi thần thánh, sung sướng tột độ, cầm cự được chừng 5 phút thì out :oops:, em cười nhẹ, lúc đó cũng chưa hết giờ em ngồi tâm sự với em ấy cho đến hết giờ luôn mới ra. Tip em ấy 1tr, tic thì nhìn banner quảng cáo các bác cũng biết rồi.

Cám ơn các anh em đã đọc bài rp của em.

• Like
Điểm cảm xúc: Jack No.1