Q.10 gặp lại 09 Thiên thần PA của tôi

Lượt xem: 2,182

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
23
206
137
15 ₿
Mình là thành viên mới nhân dịp Noel xin gửi đến ban quản trị và toàn thể ae lời chúc sức khỏe và thành công trong năm mới! Cách đây cũng không lâu ngồi lướt diễn đàn canh Flash Sale mà các cao thủ nhanh như chớp nên không săn được, vào 1 tối đẹp trời đang dạo mát trên cung đường đẹp mang tên Sư Vạn Hạnh cùng rất nhìu phiền muộn mà chẳng thể giải bày cùng ai, mình đã có duyên gặp thiên thần mang mã số 09 trước đây, thế là lục số đt hotline gọi ngay và may mắn bé 09 đang rãnh, thế là quay xe book ngay và liền
Hi! Vừa đặt chân vào thì phải nói là từ lễ tân cho đến các a phục vụ đều rất nhiệt tình! Tối đó thì cũng ko đông lắm nên mình đc hướng dẫn đến quầy đc giới thiệu các dịch vụ ở đây rồi mình đã chọn Thái ! Ra ngồi uống miếng nước ăn bánh mứt thì cũng đc a phục vụ mời lên phòng! Cửa phòng mở ra mình vô cùng ấn tượng khi trc mặt mình là 1 thiên thần với dáng vẻ tuyệt trần cùng khuôn mặt vô cùng khả ái và tim mình thật sự đã loạn nhịp! Thật lòng là đã rất lâu rồi lại có 1 ng con gái đem lại cho mình cảm xúc như vậy vì mình đã trãi qua 1 số chuyện ko vui trong tình cảm ko tiện nói ở đây! Và rồi e dìu mình vào ghế ngồi nghĩ mệt cũng ko quên hỏi thăm nhau! Sao 1 hồi trò truyện những muộn phiền của mình dường như đc trút bỏ và cảm thấy nhẹ lòng. Rồi cũng đc e đưa vào bồn tẩy sạch bụi trần! Xong xuôi cũng lên giường nằm như ai!
Phần massage khỏe: e làm rất kỹ lưỡng và chuyện nghiệp luôn chú trọng đến cảm nhận của mình lúc nào cũng ân cần và chu đáo!
Phần thái + mệt: mình sẽ ko đi sâu vào chủ đề này vì mỗi ng là 1 cảm nhận khác nhau! Mình chỉ nói là những j thiên thần có thì tất cả sẽ hội tụ ở e và tất cả như 1 tuyệt tác của tạo hóa ban tặng cho e! Lần nữa cám ơn e đã cho a tìm lại đc cái cảm giác ấm áp vui vẻ và hạnh phúc mà tưởng chừng như a đã ko còn tìm lại đc nữa.!!! Và cũng xin lỗi e vì có thể a đã làm e thất vọng! Hix!
Cuối cùng mình xin gửi lời cảm ơn đến tất cả ae đã dành thời gian đọc những cảm nhận của mình và có đến với e thì xin hãy nâng niu và trân trọng vì e là 1 thiên thần đúng nghĩa! The end.!!!
Tổng thiệt hại: 1000k (Tic + Tip)

• Like
Điểm cảm xúc: Gấu con and Jenter07

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
09 thì hết nước chấm lun rồi B05

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
bài viết giọng văn rất quen thuộc, copy paste ở đâu vậy ku

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
k nhớ chính xác , chỉ nhớ những cụm từ rất quen thuộc như:

" vào bồn tẩy sạch bụi trần
em quan tâm đến cảm xúc của tôi ân cần chu đáo
ở em hội tụ tất cả"

kiểu rp úp up, mở mở , khen lấy khen để, thiếu cái đánh giá " tuyệt vời 10/10" nữa là đủ combo cua mấy chú locker, gửi xe hay pr cơ sở =)))

Dù j thì s9 cũng ok, chỉ thấy bài viết có mùi quen xưa cũ thôi bak ạ =)))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
bác bén thật =))) tui đọc rw nhìu quá nhìu khi cũng ko để ý kỹ đc như bác ^^ nhưng 09 PA thì đó h quá ok mà =)))

• Love
Điểm cảm xúc: Zlat