Gặp lại 16. Ôn lại kỉ niệm lần đầu biết "sung sướng"

Lượt xem: 2,165

Nhan_ngo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/11/19
Chủ đề
4
20
9
27
0 ₿
Chiều cuối tuần, tâm trạng buồn buồn. E ngồi lai rai 1 mình như thằng tự kỷ. Ko dám ngồi uống lâu sợ nồng độ cồn tăng cao :) :). Nhưng lại chả biết đi đâu chợt nhớ về Cẩm Thy và mấy cô tiên. Ngồi nghĩ uống nhiều thì hại gan thui ghé Cẩm Thy cho bổ thận B32. Nghĩ xong làm liền e xách con chiến mã phi nước đại tới cơ sở. Đón chào nồng nhiệt e là mấy vị huynh đài. Chọn dịch vụ và hoàn tất vỏn vẹn trong vòng 1 nốt nhạc e được đưa lên phòng ấm áp.
Ngồi xông hơi 1 chút thì nàng tiên 16 bước vào: bé cao khoảng 1m6 thuộc dạng có da có thịt (ôm sướng lắm các bác)
V1: thuộc loại cam, lê, táo :) :)
V2: có chút mỡ
V3: mông to săn chắc :)))))
(Bác nào gu ngực tấn công mông phòng thủ gặp e nó thì tuyệt vời)
Face: ưa nhìn (e khoái nhất khi bé nó cười, giọng cười pha chút tinh nghịch nghe là kết)
Bé vào chào hỏi thân mật r dẫn vào bồn tắm. Tắm xong xuôi e đưa lên giường massage, e nó đi bài đầy đủ cộng thêm cái lưỡi điêu luyện đi từ cổ tới tai phê pha không chịu nổi. Rồi e nó mời mình nằm ngửa ra xong xuôi lại dùng ngực khủng đi từ thằng nhỏ tới ngực mình. Do có bộ ngực to nên e nó hỏi mình có muốn làm bằng ngực ko. Dại gì ko thử:) :) do lần đầu dc làm bằng ngực nên e ko quen, e bảo bé đổi skill khác. Thế là bé BJ cho e ( bé rất chịu khó dùng miệng, hầu như toàn bộ quá trình là dùng miệng) cảm kích trước sự nhiệt tình của bé nên e out luôn. Xong rồi 2ae nằm tâm sự loài chim biển. Kết thúc chuyến phiêu lưu.
Đánh giá: 9/10 (bác nào thích có da có thịt thì đi e nó đảm bảo tuyệt vời ông mặt trời, do gu e là mình dây cây cảnh nên e trừ 1 thui:))

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
tui thì ốm quá, vào gặp em chắc số 10 hoàn hảo hem ta.

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
mấy bé vậy dùng chiêu bánh bao kẹp xúc xích phê lắm nhỉ.