Gặp lại Bé 12 Eva

Lượt xem: 1,030

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dolphinnov

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
7/11/17
Chủ đề
7
66
16
38
0 ₿
Sau khi nhận đc mật mã điệp vụ Eva từ Bác LAK, và sau chầu nhậu phê phê liền phi thẳng tới EVA
Check Code nhanh gọn lẹ, lên phòng cũng Y/c em 12 đã từng đi cách đó 1 tuần, được A locker ok, cũng không quên gửi ít cafe
Vào xong hơi được 5,7 phút gì đó thì E vào, Em không nhớ mình, gặp nhiều khách quá sao nhớ đc ^^. Ngồi 888 chút cho hết mồ hôi rồi bào tắm, lần này đc em mặc bikini tắm cho, nhìn kích thích thật, em tắm kỹ thằng anh lẫn thằng em, còn chọc thằng em mình nữa, phê lòi ^^
Xong ra lau người rồi lên cho em matxa khỏe, e làm đủ lực, bài bản. Và vẫn không thiếu phần matxa Mông huyền thoại ^^.
Mát Mệt: Em đi thái thì vì V1 cam việt nên không cảm nhận đc nhiều, nhưng bù lại nhiệt tình và đi lưỡi ngon. Em đc cái chiều khách và nói chuyện lễ phép, dễ thương. Rồi quay lại em đi thái tiếp, rồi em nút ti, tấn công vào trung tâm, Hj,Bj, Đá bi, lau cột... đủ cả. Mình cũng tranh thủ khám phá em, em cho khám phá thoải mái. Còn khuyến khích mình nữa chứ (cái này AE trải nghiệm để khám phá, mỗi người một kiểu ạ), vì đã có men trong người nên cũng hơi lâu ra, Em cũng nhiệt tình không hối thúc. Rồi thì cũng Out trong tê tái

Đánh giá thì mình đã đánh giá ở Report trc rồi
Tic: Free code LAK
Tip: 5xx mặt bằng chung

Thanks ẠE

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.