Noel Q.1 Gặp lại bé 17 đáng yêu

Lượt xem: 574

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
29
127
73
1 ₿
Chào ae đồng dâm, nay may mắn trúng được code Noel ở Dubai Luxury sau bao lần tham gia sự kiện nên mình tranh thủ chiều chiều ghé cơ sở xả lũ. Sau khi check code xong mình chọn được bé 17 và được dẫn lên phòng sau 5-10 phút.

Về cơ sở vật chất ở đây thì anh em khỏi bàn rồi, vừa hiện đại vừa sạch sẽ và đầy đủ tiện ích. Mình vô xông hơi tầm 10 phút thì bé lên phòng, bé này mình có trải nghiệm 1 lần rồi cũng khá ok mà nay có duyên sao trải nghiệm thêm lần 2 với bé, kiểu hợp gu nên quên thì vẫn chọn trúng. Nghĩ ngơi 1 lát chờ bé chuẩn bị và dẫn vào tắm onsen cùng bé muốn ngất ngây con gà tây, bé đi lưỡi từ từ khắp người sau đó tắm sơ lại và dẫn lên giường làm khoẻ. Làm một hồi thì mình kêu bé nằm ôm vào lòng tận hưởng cảm giác ngủ với người yêu, trò chuyện khám phá bé một hồi thì bé cũng chủ động vô việc chính là chăm sóc cho thằng em mình. Bắt đầu là chà thái, sau đó đi lưỡi nhẹ nhàng, mình bảo mình mau ra lắm thì bé nói là bé sẽ làm từ từ, mà đúng thật kiểu bé kinh nghiệm nên hiểu ý mình muốn gì rồi một hồi thằng em mình cũng đầu hàng trong xung sướng.

Kết lại, bé 17 đáng yêu, thân thiện, dáng nhỏ nhưng xinh tầm 7/10đ đáng trải nghiệm nha ae.
Cảm ơn diễn dàn đã tài trợ code sự kiện Noel.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé ạ... luôn hân hạnh được phục vụ huynh ạ

• Love
Điểm cảm xúc: thien2k