Gặp lại bé 18 Tân Hương

Lượt xem: 2,046

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
Chiều nay ít việc mà xếp lại nghỉ, nên tranh thủ cơ hội trốn đi chơi liền. Mình xách xe chạy qua bên Tân Hương, chỗ quen mà. Vào đến nơi thì quăng xe đó rồi lên quầy check in trước. hỏi ngay bé 18 nay có làm không thì may mắn là em vẫn còn làm và đang rảnh. Thế là không phải đợi rồi.

Em 18 ở Tân Hương thì có lẽ mọi người biết nhiều rồi, nên không nói nhiều nữa. Mình thì ngồi đợi em vào thôi, vì nay đâu có mệt mỏi gì mà xông hơi chi cho cực.

Em vào phòng, nhận ra mình và tíu ta tíu tít liên hồi. Một lúc sau thì em cũng chủ động cởi đồ cho mình. Và vẫn bài bản quen thuộc, em làm đúng quy trình đã lập từ trước. Tắm cho mình trước sau đó làm thịt sau.

Hahaha, phần tắm thì không có gì đáng nói. Vì đa phần mấy em tắm kỹ thằng em rồi để lát còn mút nữa. Tiếp theo là lên chiếc giường thần thánh. Vì sao gọi là thần thánh, vì nó có chút xíu thôi nhưng lần nào lên đó cũng được mãn nguyện.

Massage khỏe thì em vẫn làm đủ bài cho mình. Vừa làm vừa trò chuyện, được 15p thì mình bảo em dừng do chịu không nổi. Thế là nằm ngửa lại luôn

Làm mệt thì em làm ổn. Chăm chỉ mút và liếm.

Nói về phần liếm thì có lẽ em làm khá tỉ mỉ. Hay do quen rồi nên em chịu khó vậy cũng không biết nữa. Em liếm nhiệt tình quá, cảm giác đang được người iu làm cho vậy. hihi.

Cuối cùng vẫn là mút kem huyền thoại và mình cũng out trong sung sướng.

Kết thúc một buổi trốn làm đi chơi thành công.

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
ước gì có khuyến mãi chạy vào làm cái combo 69 x 2 với ẻm

Trạng thái