Thủ Đức - Gặp lại bé 58 phê sướng run người | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Gặp lại bé 58 phê sướng run người

Lượt xem: 1,421

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

AndyLauch 3910

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/1/22
Chủ đề
17
71
74
0 ₿
Có dịp quay lại ms Anh Thơ, lần trước trải nghiệm bé 58 quá tuyệt vời tới giờ vẫn còn nhớ bé nên lần này book lại bé 58

Tới nơi vô lễ tân check in rồi chờ dẫn lên phòng.

Lên phòng vô xông hơi trong lúc chờ đợi bé, xông hơi 10p sau đi ra thì bé cũng vừa vô phòng, bé gặp mình là nhận ra liền và vui vẻ chào hỏi bữa giờ a khỏe không, sao bữa giờ mới qua thăm em này nọ hehe =)) mình nói bữa giờ lu bu cv quá nên chưa thăm đc

Bé nghe xong cười nhẹ rồi ôm hôn nhẹ nhàng, vuốt ve âu yếm mình, mình cũng ôm bé hôn cổ hôn ngực, móc cua bé luôn, bé cũng móc súng mình ra lau súng liếm cột đá bi thiệt là phê, làm nóng sơ 1 chút thấy hơi phê quá nên mình kêu vô bồn tắm chứ chơi thêm xíu chắc out luôn

Vô tắm gội xong bé bắt đầu hấp diêm mình, bé vuốt ve đi lưỡi từ trên xuống, bé đi lưỡi tới rốn ngay chỗ nhột nhất làm mình sướng tới mức rung giật người,nhột quá chịu k nổi mình kêu bé tha cho nên bé lấy ngực ép xúc xích, ngậm mút liếm cột đá bi vừa làm vừa rên làm mình phê quá trời bắn tung tóe trong bồn tắm quá đã

Tắm xong bé đưa mình lên giường, matxa đấm bóp xong bé thoa dầu trườn khắp người, vừa trườn vừa đi lưỡi thổi lỗ tai nhột quá chừng, bé lật mình lại chơi trò cưỡi ngựa cạ bướm cực kỳ phê phải chi đc đút vô luôn thì còn phê hơn mà bé nói k đc đâu =)) cưỡi ngựa xong bé úp mặt mình vô ngực cho mình bú sữa quá đã luôn, uống sữa no nê xong bé quay qua chơi 69, bé vừa ngậm lút cán dập ầm ầm vừa quay mông cho mình hôn bướm móc lốp nước chảy ra làm bé rên lên vì sướng nghe thiệt kích thích, mình và bé quần nhau kịch liệt gần 10p cuối cùng mình cũng bị bé hạ gục bắn hết pháo bông ra thiệt quá trời phê

Bắn xong nằm nghỉ mệt chút rồi bé tắm rửa lại cho mình, xuống thanh toán kết thúc buổi ghé thăm bé đầy sung sướng

Tic: vé 2 shot 800k có code camapro còn 400k

Tip: 800k
Ngoại hình của bé thì mấy bác coi bài trước của mình hihi

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy and lão hạc
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.