Euro 2024 - Cần Thơ - Gặp lại bê sữa 16 Dubai | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Cần Thơ Gặp lại bê sữa 16 Dubai

Lượt xem: 1,105

Roy.

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/3/23
Chủ đề
5
90
9
Cần Thơ
0 ₿
Lại may mắn trúng code trận Đức-TBN, trưa chủ nhật rảnh rỗi nên chạy qua cơ sở lụm luôn cho mát

Bước vào cơ sở được mấy a dẫn dắt nhiệt tình, check code xong xuôi vào phòng ngồi a locker tư vấn chọn ktv, thấy ngay chân ái của cuộc đời vẫn còn trên màn ảnh, click ngay vào chọn em ấy và tiếp tục đợi thêm 5p thì locker dẫn lên phòng

Bước vào phòng locker tư vấn nhiệt tình, csvc ở dubai thì k có gì để bàn rồi, vừa thay đồ xong thì e ấy bước vào, mình cũng bỏ mặt đi xông hơi cho khỏe người rồi tính tiếp, xông tầm 10p bước ra gặp e lau người ngồi tâm sự, e hỏi dạo này ngoại tình với mấy người rồi :cuteonion50: mình thì 1 lòng chung thủy, chỉ tại đến ngay lúc em k rảnh nên mới bấm bụng chọn người khác thôi :D

Kéo nhau vào ngâm bồn gội đầu rửa chym các kiểu xong xuôi e ấy đè mình xuống lick ti hôn hít các kiểu khiến th nhỏ mình k chịu được mà ngoi đầu dậy khỏi mặt nước , e thấy vậy lùi người xuống ngậm luôn thằng nhỏ của mình, quần nhau 1 lúc mới chịu ngưng, thêm tí nữa chắc out trong bồn luôn quá:cuteonion52:

Phần ms khỏe e làm bài bản đủ lực rất chắm chút k bỏ xót phần nào
Tới phần trườn nuru cặp zú bê sữa của e trườn tới đâu phê tới đó, trườn xong e ấy đi đường lưỡi khắp người mình, còn tách 2 chân mình ra chui xuống ngoạm luôn trứng zé với thằng nhỏ mình trong tư thế nằm sấp, mình cũng hợp tác nhất nhẹ hông lên cho e ấy bú mút, một cảm giác rất chi là sug sướng

lật người lại e ấy trườn cặp zú lên thằng nhỏ mình, lick ti hôn hít các kiểu xong vào tư thế 69 chiến đấu, thưởng thức v4 thơm tho nhiều nước của e ấy, húp nhau 1 hồi mình cũng out trong miệng e ấy, mình ra rồi nhưng e còn húp thêm mấy giọt còn sót trên thằng nhỏ mình , kết thúc phần ms mệt
nằm nghỉ ngơi tâm sự 1 hồi thì kéo nhau vào tắm lại kết thúc 1 buổi chiều đầy thỏa mãn.
Đã đi kha khá số ở Dubai rồi nhưng công nhận 16 vẫn là chân ái của cuộc đời:cuteonion41:

Đánh giá số 16
mặt xinh, dán người mẫu :))
v1: to tròn mềm mại, ĐẸP :))
v2: eo thon gọn
v3: bự
v4: gọn gàng thơm tho, húp dễ bị nghiện

Tic: code euro
Tip: = Tic

Cảm ơn mod @Dory đã tạo cơ hội, chúc a sức khỏe

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage Dubai Cần Thơ

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
114
763
619
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chúc anh sức khỏe và thành công ạ.

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
16
253
132
Cần Thơ
0 ₿
Nghe bác kể mê quá ! nữa có dịp trải nghiệm liền mới được

• Like