Q.12 Gặp lại chị đại CT - 18 tuổi

Lượt xem: 1,334

AdamLang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
25
202
44
32
Tphcm
1 ₿
May mắn trúng được XSOL nên nhanh chóng vắt chân lên cổ chạy đến gặp ngay tình yêu của cuộc đời. Người cũ nhưng mỗi lần gặp cảm giác đều như mới !!!
CSVC , Locker : đều ổn , không có gì phải phàn nàn
Riêng em gặp lại như người thương lâu ngày . Vừa xông hơi xong là vào tắm bồn , em kì cọ từng ngóc ngách , mình cũng tranh thủ khám phá hết hang cùng ngõ hẻm cho em. Cả 2 quậy phá 10p trong bồn xong ra làm khoẻ

Phần khoẻ em đấm bóp vừa lực, bẻ gân bẻ cốt cho thoải mái cơ thể , khá tốt không có gì để chê

Phần quan trọng : lại là bài chà thái đi tới đâu người như có điện tới đó, phê hết chỗ tê. Xong bài chà lưng thì lật người lại chà thằng em. Nhắm mắt đưa thằng em cho bé thi triển hết các chiêu , xong kết thúc với thế 69 thần sầu . Đúng là gặp em xong lần nào cũng run chân

Kết thúc cuộc chơi trong sung sướng và thoả mãn, em đúng là chị đại vẫn như ngày nào , kỹ năng ngày càng tăng .

Vé : Free ( Cám ơn BTC đã tài trợ )
Tip : = vé + locker 50k

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Cẩm Thy chân thành cảm ơn bác đã luôn tin tưởng vào dịch vụ của cs và đặc biệt luôn yêu mến đội ngũ KTV của Cẩm Thy…
Chúc bác nhiều Sk và luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ!

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Ngày cuối cùng ưu đãi 50% cặp 39 - 99 Quý khách nào yêu thích hai bé này hãy nhanh tay gọi ngay: 0975945005 Tố Như.