Q.1 - Gặp lại cô giáo Thảo tại ACE | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Gặp lại cô giáo Thảo tại ACE

Lượt xem: 465

lão hạc

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
11
167
100
0 ₿
Hôm nay có dịp quay lại ACE để matxa nạp năng lượng cho tuần mới, vô gửi xe rồi lên quầy check in nhanh gọn lẹ như mọi khi, nghe giới thiệu lần này ACE có cô giáo Thảo gia nhập hỏi mình có muốn trải nghiệm 1 buổi học với cô giáo Thảo không, ok học thử liền

Lên phòng thay quần áo rồi xông hơi chừng 5p là thấy em gõ cửa bước vào, ở trong phòng xông hơi nhìn sơ sơ thấy body của cô giáo cũng ngon lành, xông hơi thêm xíu thì ra chào hỏi cô giáo, vừa chào hỏi xong thì thiệt bất ngờ thì ra là cô giáo Thảo ngày xưa từng “dạy” mình môn matxa bj đây mà hehe, k biết anh em đã đoán ra được cô giáo Thảo này là ai và từng dạy học ở cơ sở nào chưa hehe

Face: xinh, có nét

V1: to, mềm, bóp sướng, bú say sưa cả ngày ko chán luôn

V2: có chút lipid nhưng cũng cân đối

V3: to vỗ sướng tay

V4: nhiều nước, húp quá đã

Chào hỏi xong bé cũng nhận ra mình, bé nói cũng mới chuyển qua đây, trong lúc chờ pha nước tắm, 2 đứa ngồi ôm nhau kích thích, liếm láp bú vú làm nóng 1 chút trước khi lâm trận

Vô bồn tắm, bé tắm cho mình xong liền hấp diêm luộc mình trong bồn, bé xài đủ các chiêu liếm lưỡi, ép ngực chà xúc xích, bú mút lút cán phê tê tái mình phải gồng lắm mới trụ được

Hấp diêm luộc trong bồn tắm xong bé dẫn mình lên giường matxa, matxa khỏe thì thôi tua nhanh, tới phần matxa bj làm tình, 2 đứa quần nhau kịch liệt trên giường, cũng với các chiêu kiến bò, liếm láp, trườn nuru, chơi 69 bú mút lút cán kịch liệt hơn 15p cuối cùng mình cũng bị hạ gục bởi chiêu hút tinh đại pháp thần sầu, bé hút hết ko chừa lại 1 giọt, đầu súng dính vài giọt bé cũng mút liếm sạch sẽ

Bắn xong nằm phê thở dốc 5p rồi tắm rửa lại sạch sẽ, xuống quầy thanh toán và ra về kết thúc buổi học cùng cô giáo Thảo phê tê tái con chim

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and Hido86

lão hạc

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
11
167
100
0 ₿
Quên, SBD cô giáo Thảo là 52 nha anh em, anh em đoán ra ai chưa hehe

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
256
2,705
1,996
0 ₿
Cô giáo Thảo này nghe quen quá hehe

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
386
306
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng,rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh chúc anh một ngày vui vẻ ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86