Gặp lại cố nhân tại Minh Long

Lượt xem: 877

Dân Chơi Mưa Rơi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/6/18
Chủ đề
6
316
101
0 ₿
Lời đầu tiên cảm ơn bác @Doggy 96 đã chỉ điểm mà bik được em nay đã về chốn cũ nên tranh thủ hôm trước hôm sau là em phi thân đến để gặp nàng .
Cho anh phòng thái lấy số 35 cho anh luôn k đợi ku lê tân nói gì cũng k quên hỏi 35 phải em 11 trước đây k . Nhận được câu trả lời gọn gàng k kém phần gay cấn " em không biết " . Rồi thôi hên xui vậy nếu mà trật đài thì hứa là sẽ cạch lun ông @Doggy 96 .
Lên phòng vẫn chưa vội thay đồ vì k xong hơi gi hết nên ngồi đợi bé vào luôn . Hồi hợp và chờ đợi cuối cùng bé cũng vào thì ối dồi ôi chuẩn k cần chỉnh bé điệu của mình đây chứ đâu . Chắc cũng còn nhớ mặt nhau nên e đã xà ngay vào người mình ôm cặp lấy cổ rồi hun hít các kiểu . Em về quê có tí việc tưởng anh quên em luôn rồi chứ . Nghe mà thương hết sức vậy ah . Nhanh gọn lấy cái đt ra lưu lại số k thì chẳng bik đâu mà tìm nữa . Do lâu ngày k gặp nên tâm sự sương sương cũng đứt hơn 30p . Thôi mần tí cho thoã nỗi nhớ đi em . Hehe e cười nham hiểm rồi từ từ cởi từng cái cút áo mình lột trần trụi mình ra rồi đẩy vào bồn xịt nước như tắm heo các bác ạ .
Dẹp luôn cái mát khoẻ qua vì thật sự mục đích vào đây là tìm cái mục khác . Tiết mục chà thái của em được triển khai nhanh chống , vẫn nhẹ nhàn êm ái như hôm nao . Lướt thướt lăn tăn cặp nhũ hoa khắp người rồi vừa hôn vừa liếm nghe chùn chụt mới đã làm sao . Chắc do lâu k gặp cảm giác lạ nên chỉ mới qua bài thái đã muốn buông súng đầu hàng . Cũng may là em vừa chà thái vừa hj nhẹ nhẹ chứ k là tiêu rồi . Kỉ thuật kiến bò hòn bi của em cũng làm con trym này mún điêu đứng vậy . Mình cũng nhẹ nhàn khám phá lại lối mòn năm xưa sẳn tiện cũng bú liếm chút đỉnh gọi là k thì thua thiệt quá chỉ để e nó lợi dụng thì sao được . Vừa cháo lưỡi vừa sờ nắn các kiểu em nó cũng nhiệt tình hưởng ứng rên như bị chịc rồi xoa bi vuốt súng xong lại hj đá lưỡi mình nhiệt tình . Và đây là lần mất mặt vãi ra khi mà chưa tới màn bj đã cướp cò ở cái thế ngồi 2 chân thả xuống giường vừa cháo lưỡi vừa khám phá để em hj B12.
Thôi lỡ rồi lần sau bù lại vậy , nằm ôm nhau như 1 người tình rồi hết giờ về thôi .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh vẫn nhớ về bé ạ . Hy vọng sẽ sớm gặp lại huynh vào ngày gần nhất ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Dân Chơi Mưa Rơi

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31