Noel Cần Thơ Gặp lại con tuần lộc

Lượt xem: 574

Đệ Tam

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
12
115
22
Can Tho
4 ₿
Có cuộc hẹn quay lại gặp nhau nên tranh thủ sắp xếp , vừa rảnh nên ghé thẳng vào dubai tới quầy lễ tân thì em nó vẫn còn đang trống nên book luôn khỏi phải đợi sẵn tiện bụng đói nên order tô mì ăn rồi ngồi nghỉ ngơi xíu rồi mới lên phòng.

Được locker dẫn lên phòng ngồi đợi em vào mà sao đợt này phòng nóng quá có kêu locker vào chỉnh lại lu bu xíu nhưng bỏ qua , chui vô phòng xông hơi cho khỏe được tầm 5p thì em bước vào nên thôi lao ra tâm sự với em nó gặp lại còn nhớ ai không , nhớ cái hẹn gặp lại này không? Vừa gặp em nó thì thấy mới lạ nay em gắn thêm 2 cái sừng cho giống con tuần lộc cho nó có không khí noel. Nhìn cưng phết làm mún cửi tuần lộc đi phát quà ghê, em nhìn tui nhớ ngay cái hẹn đợt trước liền hỏi giữ lời quá há. Tui đó giờ chỉ có giữ lời với gái là giỏi nên em không cần khen vậy đâu , sẵn tiện hỏi em nay cơ sở cho đu trend noel sao mà có 2 cái sừng vậy , em đeo thêm cho nó đẹp á chỉ đeo ngẫu nhiên phù hợp với đồ e mặc thôi mà anh hên đó em mới đeo đầu tiên là gặp anh rồi. Đúng là cuộc gặp lại nhiều cảm xúc hơn hẳn.

Thôi tâm sự nhiêu đủ rùi em dẫn vào bồn tắm cho sạch sẽ rồi tranh thủ kích thích nhẹ rồi dẫn ra giường massa cho khỏe người
Làm vài đường đấm bóp khỏe người hẳn ra thì tới mệt rồi. Em kích thích từ nhẹ tới mạnh từ trên xún dưới rùi lật ngửa mình tính vào thế củ nhưng lần này hơi tiếc nhẹ , em nói do bà dâu mới đi hết nên 69 tiện không tiện lắm đang theo mạch cảm giác nên cũng thông cảm tiếp tục mạch cảm xúc dâng trào nằm hưởng thụ được chừng 10p đành out hết trong sung sướng với em. Em dẫn đi tắm và cũng trễ rồi nên tui về mà không quên hẹn em lần sau.
" Về em 68 mình đã viết rùi nên không viết đánh giá nữa"
Tic : Code noel
Tip : 800 ( bonus )

Hạnh Hạnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/12/23
Chủ đề
1
17
18
Cần Thơ
0 ₿
Dạ...! Sau lần kiểm điểm bé 68 đã thay đổi rất nhiều rồi ạ ..Em cảm ơn anh đã review cho bé & cũng trân thành biết ơn anh trai đã chọn Dubai làm điểm đến sau bao lựa chọn ngoài kia ! Chúc anh thật nhiều sức khoẻ ! Mong anh vẫn tiếp tục ủng hộ cơ sở Dubai Cần Thơ ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Aiduong1987

gao bạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
55
16
0 ₿
bữa tôi có trải nghiệm bé 68 quá tuyệt vời các bác ạ:cuteonion6::2onion35::2onion35: