Q.1 - Gặp lại em 119 sau bao lần lỡ hẹn. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Gặp lại em 119 sau bao lần lỡ hẹn.

Lượt xem: 463

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
19
53
57
0 ₿
Sau một ngày bùng cháy nay có thời gian thảnh thơi ngồi revew lại cô nàng 119 khiên tui phải đi lúc 2 suất liền.
Trưa họp xong kéo qua 135 hát hò may quen ql nên được sắp xếp mấy bé vào ca sớm sớm để mấy anh em lựa cho phong phú ai ngờ mới đưa dàn đầu vào ai cũng chọn hết trong 1 nốt nhạc. Tui cũng được qly giới thiệu có bé mới vào XY XY ngồi thử, nhìn dáng cao mặt tươi chốt, hát hò tầm 3 tiếng cũng phê phê vừa say bia lại say mồi với cái món khô bò lá chanh nhâm nhi cùng gà nấu siêu mà bác su giới thiệu. Chốt bill xong kéo qua 41 làm suất massage xã bia.
Lại một lần nên duyên nữa tui lại chọn được bé 119 dù khá là book được mà lần này thì may mắn như trúng giải an ủi . Lên phòng ngồi chờ bé vào luôn.
Ngoài hình bé 119 một số bác cũng gặp
V1 bưởi nhập khẩu
V2 có eo ót thon
V3 Căng bóp sướng
V4 đi theo tỷ lệ thuận với độ tờ râm của em.
Em vừa vào thì như người yêu vừa trở về, tui chỉ biết là ôm lấy em rồi ngồi tâm sự kèm theo sự chiều chuộng của em khiến đôi tay hư hỏng của tui nó linh hoạt hơn, sờ mó nâng nui cặp ngực em sau lớp áo nó hấp dẫn cực kỳ, rồi trao em nụ hôn nhẹ nhàng và 2 đứa vào bồn tắm cùng nhau.
Tuyệt phẩm. Xúc tích nhưng có thật ngay khi bé cỡi bỏ những mảnh vải trên người rồi hòa vào cùng tui trong làn nước âm ấm em cứ như một người yêu lâu nằm quen thuộc với cơ thể tui mà cứ mỗi động tác em ôm ấp, em trườn lên rồi cạ cặp bưởi để tui thưởng thức thì sướng không thể tả, đặc biệt em có tuyệt kỹ bj rất hấp dẫn giúp kéo dài sự sung sướng cho đến lúc bùng cháy. Chỉ mỗi trong bồn mà đã lên thiên đường với em rồi .
Lần này thì tắm xong tui lại được em đưa ra giường nằm em xoa bóp cho một hồi thì tui nói em anh tăng thêm suất nữa đi, để gần em hơn tui ra ghế cùng em tâm sự , em làm cho tui cứ như một người yêu lâu ngày gặp lại với bao cảm xúc bao đều tâm sự với em, đầu óc như được giải tỏa để thoải mái tinh thần hơn , đến lúc những câu chuyện về cảm xúc thì em đưa tui lên giường bắt đầu thực hành theo cách tui thích nhất. Em làm một cách rất tình cảm từ cách trườn đến cách em đi lưỡi đá bi múa cột các kiểu , tui thấy rất là may là đi 2 suất nó có một khoản để hồi sức và với lần này thì tui được em rút cạn bao tinh túy . Ui nó sướng một cách kỳ lạ, được một lần như bao lần gộp lại. Nằm ôm em cảm nhận từng làn da min màn của em , hơi ấm của em cùng em đi qua những núi rừng, những dòng cảm xúc mà sao yêu thế không biết. Thời gian như bị phá tan khi gấu nhà gọi phát , ui me ui trễ rồi chia tay em gấp rút về thôi.
Bao lần lỡ hẹn nay được bên em nó sung sướng cực kỳ . Tip em 2tr5 trong lòng vẫn còn lân lân. Hẹn dịp nào may mắn gặp lại em nhé.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
253
2,665
1,950
0 ₿
Oh quá dữ! Ko ngờ bác chơi tới 2 suất luôn, gặp Bối Bối mê say đắm có khác hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,090
1,006
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ DuBai Luxury xin chân thành cảm ơn huynh , đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và cho những đánh giá trải nghiệm tuyệt vời ạ . Rất mong được phục vụ huynh dài lâu ạ :3onion15::3onion15:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,090
1,006
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿