Q.5 - GẶP LẠI EM CÔ BÉ GEN Z SỐ 35 LOLI CUTE - CƯNG QUÁ XÁ ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 GẶP LẠI EM CÔ BÉ GEN Z SỐ 35 LOLI CUTE - CƯNG QUÁ XÁ !

Lượt xem: 345

kimcuongdainhan

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
26
253
174
42
Q11
0 ₿
Hôm Qua Tát Nước Đầu Đình (BiGBanG) Bỏ Quên Cái Quần Sịp Ở Nhà Số 35 ! LẠi một tuần mới bắt đầu, Em ghé qua BiGBanG, book Bạn 35 , lần này gặp lại ngỡ như lần đầu gặp Bạn , Bạn 35 có một sự thay đổi đáng ngạc nhiên, Bạn vui vẻ hơn , hoạt bát hơn, nói chuyện líu lo rất dễ thương và lịch sự, có vẻ hơi gầy so với lần trước gặp Bạn, ngồi ghế trò chuyện Bạn rất tự nhiên hỏi tên Em : “ Hình Như Em có làm cho Anh rồi phải không , Em thấy Anh rất quen “ (quả đúng thật đây là lần thứ 2 gặp Bạn ), phải công nhận trí nhớ tốt, khi ngồi ghế sofa xác định thân quen thì Bạn cũng cởi mở hơn một tí gác chân hẳn lên đùi Em, nói chuyện tự nhiên hơn, được một lúc cả hai kéo nhau vào bồn tắm, Bạn tắm cho Em rất kỹ, trong bồn các kỹ năng bú liếm, nút bi , xoáy nòng Bạn làm rất lâu và ngậm rất sâu, cái là nếu Bạn đảo lưỡi khi ngậm con kiu của Em nữa thì tuyệt (chắc Em đã out ) , sau khi chán chê Bạn lại kéo Em ra giường, Bạn làm massage khỏe rất tốt, Thái và NuRu Bạn bắt đầu đổ thiệt nhiều dầu, bộ ngực real vừa tay ti hồng của Bạn chạm vào sóng lưng của Em, cảm giác thật đã, Bạn bắt đầu trượt lên trượt xuống thật nhịp nhàng chưa hết cái lưỡi ma thuật của Bạn bắt đầu bú liếm chụt chụt , Bạn rê từ trên xuống dưới thắt lưng, chạm tới kẽ mông, Bạn lại nút chụt chụt, lại rê tiếp vào kẽ mông miệt mài và chăm chỉ,kết hợp với động tác đó là âm thanh rên JAV của Bạn thật chân thật, khi miệng của Bạn khẽ chạm vào lỗ tai của Em, Em thật sự đã và sướng , Bạn kêu Em nằm ngửa mặt lên, lúc này trong Bạn 35 thật cute xinh xắn và đáng yêu, Bạn liền kề cái miệng xinh xắn ngậm lấy con kiu của Em mà nút lấy nút để, chụt chụt,…. ực ực…chụt chụt, sau đó bất ngờ Bạn lại đổ dầu vào con kiu của Em, lúc này cô bé của Bạn và con kiu của Em thật sự cọ sát vào nhau, Bạn bắt đầu chà,hông và mông của Bạn bắt đầu lên xuống nhấp nhô, làm cho âm thanh của dầu phát ra tiếng rất lớn…nhóp nhép nhóp nhép, chẹp chẹp….OMG, kỹ năng chà kiu không cần giữ tay (quá nguy hiểm, rất sợ lọt vô), nhưng mà đã quá, cảm giác thật kích thích, lúc này Bạn lại đẩy mạnh cao trào lên khi chà kiu Em là đề nghị Em bóp mông Bạn mạnh lên, bóp ngực Bạn nhiệt tình lên (trong tình cảnh này khiến Em có cảm giác Em bậy giờ không khác người yêu của Bạn ), được một lúc thì Bạn lại ngậm con kiu của Em mà nút lấy nút để, lần này Bạn làm nhanh hơn và mạnh hơn, lúc này thì Em quá phê quá sướng rồi, chỉ chờ có thế là Em đã out thật sự, Em thua Bạn thê thảm, lúc này thì Bạn nhìn Em mà cười như thể là người chiến thắng ( Anh thua Em chưa, cho Anh chừa, này thì lỳ lợm nè….kaaaa ). Sau đó Bạn lại tắm cho Em, trước khi ra về Bạn còn khuyến mãi cho Em một cái ôm thật chặt từ biệt :” Em cảm ơn Anh “. Đây là bài RV nhẹ của Em và Bạn 35 , cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

Đính kèm

• photo_2024-09-22_13-46-03 (2).jpg
    photo_2024-09-22_13-46-03 (2).jpg
    93.1 KB · Lượt xem: 133
    85.1 KB · Lượt xem: 132
    97.7 KB · Lượt xem: 135
  • Like
  • Love
Điểm cảm xúc: hungmaco and Massage Big Bang