Gặp lại em người iu 07 tuyệt vời

Lượt xem: 2,074

Mario ozawa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/5/19
Chủ đề
2
19
6
0 ₿
Hôm nay trời nắng ôi bức quá thế là nằm nhớ đến em 07 Minh Long mà thèm,hehe. Vậy là quyết dụng phi thẳng đến Minh Long , đến nơi lúc 14h phòng chờ lúc này vắng vẻ, chắc anh em đi làm chưa về mình chọn gói Vip 2 . Em 07 lần trước mình đã gặp rồi, em thật sự làm mình ấn tượng nên muốn gặp lai em lần nữa .

Ngồi phòng chờ ăn trái cây, uống nước khoản 5 phút thì phục vụ mời lên phòng Vip 9.Em đón ở cửa và cười rất tươi vì nhận ra người quen.

Bật mí với anh em, về ngoại hình em 07 không có gì phải chê,gương mặt xinh xắn,miệng cười rất duyên.

Vào phòng em giúp mình cỡi đồ, sao đó chuẩn bị nước tắm, mình ít khi xông hơi nên vào bồn tắm luôn, em rất tận tình xoa xà bông khắp người mình đặt biệt là cậu nhóc được em chăm sóc kỹ hơn, tắm xong em giúp mình lau khô, sau đó mình lên giường.

Do mình đi gói VIP 2 nên em nói sẽ thư giãn trước, em trút bỏ lớp áo ngoài ra và bắt đầu hôn từ trên tai mình rồi xuống cổ, ngực em chà nhẹ nhẹ lên ngực mình, em vừa hôn vừa rên rỉ làm mình thấy hưng phấn, tay mình bắt đầu thám hiểm hang động của em tay còn lại xoa cặp vú còn săn chắc của em, cảm giác thật tuyệt vời, em từ từ dùng lưỡi liếm 2 đầu ti rồi xuống cậu nhỏ em Bj miệt mài khoản 10 phút thì mình out...

Đến Massage Khỏe em làm rất bài bản, đấm lưng, bốp chân rất có lực !

Đến phần massage Thai Em lật úp mình lại.đổ nước gì lành lạnh lên lưng rồi xoa đều từ chân đến tay, em áp cặp vếu chà nhẹ nhẹ từ chân lên lưng mình, vếu em còn săn chắc nên em chà đến đâu sản khoái đến đó, sau đó em lật ngữa mình lên, rồi chà từ trên xuống, khi đến cậu nhóc thì em kẹp vào giữa rồi chà lên xuống , bức xúc quá nên cậu nhóc dựng đứng lên phản đối. Khoản 5 phút thì em lau khô và Bj cho mình. Lần này em dùng tuyệt chiêu cho cậu nhóc đóng băng, cảm giác lạnh lạnh te te thật sự làm mình không trụ quá 10 phút thì out vì em làm rất điêu luyện.

Trước khi chia tay em còn ôm hôn mình, mình cũng gỏi lời cám ơn vì em phục vụ rất nhiệt tình và vui vẻ !

Đánh giá :

Gương mặt xinh 8đ

V 1 : Cam nhưng săn chắc

V2 : Thon

V3 : Tròn căn

V 4 : Se khít anh em có thể khám phá từ ngoài vào trong

Tổng thiệt hại : TIC 700k + TIP 1000k + locker 50 và giữ xe 30k ( Hôm nay vui vẻ nên mạnh tay tí hiii...)

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Xukaraki

Ninhtich333

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/5/19
Chủ đề
0
26
4
0 ₿

Lạc Lối2019

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/5/19
Chủ đề
2
46
17
33
0 ₿
Chất mai cũng phải các trym đi gặp em thôi.Các bác nhắc lại thèm nữa rồi.Đi em mà nho hoài không quên dk

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Đi dc duy nhất 1 lần rồi e no mất tiu