Thủ Đức - gặp lại người cũ 20 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức gặp lại người cũ 20

Lượt xem: 38

nhimxu

Thượng Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
100
1,636
1,256
38 ₿
Nghe đồn em nó quay lại nên Nhím giật 3 bích + sổ hộ nghèo tới thăm liền
Thủ tục các thứ xong là lên phòng, vẫn căn phòng vip 7 đó , xông hơi xong ngồi xíu là em nó vào
Lâu ngày gặp lại gương mặt đó nay đã ốm hơn, ánh mắt nhiều tâm sự hơn. Nhìn cái là bé nhận ra "hình như em gặp anh bên HERA rồi phải không ?"
Đúng rồi đó bé. a là một trong những người tương tư em lúc em đang hot rần rần bên HERA. Kéo bé vào lòng ôm rồi nhẹ nhàng hít hà...tay nhẹ nhàng vuốt ve các đường cong. Em k mặc bra mà dán 2 miếng dán ti, Nhím cởi đầm ra rồi nhẹ nhàng bóc miếng dán và ăn trái cây
Đê mê 1 hồi rồi dẫn nhau vào tắm, vẫn như mọi lần Nhím ko thích ngâm lâu một là vì sức khỏe bản thân mình, Nhím bị viêm xoang nhẹ. Hai là vì sức khỏe của bé nó nên tắm lẹ lẹ rồi ra giường nằm ôm nhau.

Cảm giác nằm ôm em nó vuốt ve rồi tâm sự giống người tình thực thụ. Tay bé cứ nghịch ti liên tục , lâu lâu lại sờ xuống thằng nhỏ. Thôi thì thư giãn 1 cái đã rồi muốn tâm sự gì thì tâm sự hen. Bé nó nhẹ nhàng leo lên người lick 2 ti , thằng em cạ vào v1 mà cứng ngắc. Đẩy nhẹ đầu bé xuống , hiểu ý bé ngậm vào và BJ. Liếm nhẹ, ngậm sâu lên xuống .v...v... Nhím chỉ bé liếm cái khe giữa đầu thằng nhóc. Đây là 1 trong những chỗ Nhím thích, bé chiều lòng liếm hồi lâu. BJ k dùng tay lâu lâu nước miếng rỉ dọc theo thân thằng nhỏ và ướt dần..cuối cùng CIA đầy trọn vẹn. Em nó đi vệ sinh lại xong ra hỏi mình có mệt không ?
Nhím bảo "hỏi em mệt k mới đúng, a nằm hưởng sướng chứ mệt gì". "em hơi mỏi cổ thui à". Hehe a mà còn kiềm nữa chắc em mai trật khớp quá

2 đứa tiếp nằm ôm nhau tâm sự trên trời dưới đất. hỏi thăm em nó sau khi tạm chia tay HERA đi du học thì thấy thế giới bên ngoài như thế nào? Cuộc sống phũ phàng , giang hồ thâm hiểm quá phải không em...Thân con gái mà , tìm được bến đỗ tốt như 1 canh bạc, có rồi đừng lãng phí.
Có nhiều biến cố, nhiều tâm sự hằn sâu trong mắt em nó mà Nhím cũng hỏi thăm và an ủi động viên thui chứ bản thân cũng không dám đưa ra lời khuyên gì nhiều. Tâm sự mãi tới lúc còn 15p hết giờ. Thời gian trôi nhanh dã man, thế là 2 đứa luống cuống thư giãn thêm cái nữa nhưng em nó vẫn tận tâm phục vụ. Xong việc lố cả giờ mà vẫn không bị gõ cửa hehe. Ôm nhau bảo bé giữ sức khỏe lạc quan lên rồi chia tay

Xuống quầy ngồi xíu thì bác Tỉnh xuất hiện. 2 ae tâm sự loài chim biển 1 hồi thì cũng gần 0h. Đành phải chia tay hẹn hôm khác qua đánh tiếp các số hot mới về đầu quân

p/s . có chụp mấy tấm mà đăng đây sợ vi phạm tiêu chuẩn cộng đồng nên ae xem đỡ cặp giò của Nhím nha

• Love
Điểm cảm xúc: báo con