Q.1 gặp lại người xưa 04

Lượt xem: 617

hero23

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/10/22
Chủ đề
7
73
9
0 ₿
Đến hẹn lại lên, lâu không ghé Dubai nên tranh thủ tới hẹn cô gái 04.

Đi lúc 10:30 tối toàn bị full, may mắn hẹn trước nên tới là có phòng sẵn lên liền… Đi gói onsen nên được chú pv dẫn vô phòng nhỏ ghê, ko có ghế, được cái cũng ấm cúng và phòng xông hơi khá mạnh, vào xong chút mà mồ hôi đổ ào ào, thôi bỏ qua tới phần chính :cuteonion29:

10p sau cô gái 04 vô, gặp người quen nên rất niềm nỡ như người yêu lâu ngày gặp lại, ôm nhẹ hôn em cái… lau người xong tới màn lội nước… thằng a được bé tắm táp rất kỹ xong tới lượt thằng em được bé chăm sóc êm ái, liếm mút quá phêê… hên bé dừng lại đúng lúc ko làm xong film sớm rồi

Lên giường nằm được bé sấy tóc khá chu đáo… xong các thủ tục massage tay chân đầu bé đổ dầu trườn lâu lâu mút chụt chụt thì làm sao chịu nổi… rồi xoay ngửa lại được bé thi triển hết skill bú cu rất êm và sướng… bé bú rất nhiệt tình và dường như 95% là bj… sau đó đổi tư thế đứng rồi bé quỳ bj,,, trời ơi phê hết tới nái … được bao nhiêu tinh tú bắn hết vào miệng bé… và bé vắt hết ko sót lại giọt nào… anh cảm ơn bé vì một buỗi thư giãn tuyệt vời.

Tổng kết
Bé 04
Gu dễ nhìn, ko quá teen nhưng vẫn rất mướt mát
V1: đẹp, zin, vừa tay, bú sướng
V2: ko phẳng lắm nhưng đủ xài
V3: vỗ pẹt pẹt đã tay
V4: thơm, gọn gàng

Một bé cho bác nào muốn âu iếm, chăm sóc như người yêu…

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
16
177
82
12 ₿
chúc mừng nha, zin vừa tay là thấy khoái rồi :8onion38::8onion38::8onion38:

• Like
Điểm cảm xúc: hero23

hero23

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/10/22
Chủ đề
7
73
9
0 ₿
bé thuộc tuýp người khá tình cảm, khách quen thì phục vụ như người yêu luôn.. ko vồ vập như mấy e teen teen nhưng rất cuốn .. các bác tự trải nghiệm nhé :3onion29: