Q.1 Gặp lại người xưa 21Q=09TD

Lượt xem: 1,428

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Hello mấy bác lại là e đây, gặp e từ tuần trc rồi nhưng giờ mới có thời giam viết bài trải nghiệm, chuyện là vô tình thấy hình e ở topic mát xa Q sau khi cân đo đong đếm với mình cũ thì chắc đến 90% là e nên cũng rủ bạn già @Neo lên đường kiếm e, 2 thân già sau khi chốt thời gian thì đúng giờ có mặt ở điểm hẹn, sau khi thủ tục mọi thứ thì dc dắt lên phòng.
Phòng ở Q tuy nhỏ nhưng dc cái ấm cúng đầy đủ xông ướt xông khô và có cả tolet trong phòng, rồi thì e cũng bước vào, ấn tượng đầu tiên về e sau mấy tháng gặp lại là e vẫn rất xinh da trắng, cứ nghĩ là e sẽ k nhớ mình, nhưng vừa gặp e đã nhận ra, hỏi sao e nhớ a vậy, e nói ngày e gặp a xong sang ngày hôm sau e nghỉ ở chỗ làm đó lun haiz. Ngồi tâm sự với nhau nhưng vẫn k quên khám phá vòng 1 của e, săn chắc và có độ đàn hồi tốt mà hình như còn to hơn lần trc mình gặp e, e cũng k quên tinh nghịch và mò mẫn thằng nhỏ của mình lúc này thì cũng đã chào cờ lun rồi, nước trong bồn cũng đã đầy e mời mình vào tắm, e tắm khá kĩ từ gội đầu thằng lớn tới gội đầu thằng nhỏ, rồi e vào bài onsen e trườn cặp ngực của e vào thân thể mình, rồi thi triển đường lưỡi từ tai xuống cổ, rồi click nhẹ ti mình, con mình cũng tranh thủ 1 tay bóp vếu 1 tay lần mò xuống hang động, lúc này dù ở trong bồn nhưng cũng cảm nhận dc nôi của e mỗi lúc ra mỗi nhìu, dớp hết bàn tay mình, e bảo mình dựa vào thành bồn rồi nhẹ nhàng mút cậu nhỏ lúc này đã căng cứng, thiếu điều muốn phọt ra, may mà kiềm nén kịp thời, quần nhau khá lâu trong bồn cũng thấy mệt và lạnh nên mình chủ động rủ e ra giường.
Sau khi ra giường thì bỏ qua phần mát xa khoẻ và đá nóng, 2 thân thể loã lồ cuốn lấy nhau, mơn chớn nhau nhẹ nhàng, e nằm trên bắt đầu chủ động tấn công, phải công nhận e là ng có nhìu kinh nghiệm, e đưa tôi từ nhẹ nhàng đến sung sướng, rồi lại đưa vào thế 69 hang động lúc này đã ngập nước, còn mình thì tranh thủ húp để ngăn đê khỏi bị vỡ, mà hang động của e đẹp thật sự, khít và nước nhìu, sau 1 hồi kiềm nén thì cũng phọt vào miệng e, e k chỉ ngậm hết mà còn tiếp tục Bj đến khi cạn mới chịu buông tha mình, cảm giác lúc đó sướng k thể tả lun.
Sau khi vệ sinh 2 đứa lại xong xuôi do còn giờ nên 2 đứa nằm ôm ấp tâm sự, e bảo mới làm ngày đầu tiên tại Q và mình là ng khách thứ 2 nên có nhìu luật tại cơ sở e chưa nắm hết dc nên cũng k nhiệt dc hết mình như lúc làm chỗ cũ, nghe e nói thấy thương gì đâu, nhưng đối với mình tuy k dc như lần đâu gặp nhưng cũng đủ mãn nguyện rồi. À có 1 điều muốn góp ý với cs là cầu thang ở cs bằng gỗ nên hạn chế để mấy bé ktv mang guốc, chứ mấy e mang guốc đi trên sàn gỗ vang quá làm ảnh hưởng tới trải nghiệm của khách, với lại locker có tình trang hối cho khách ra sớm, dù mình còn chưa hết thời gian, hi vọng cs xem xét lại vấn đề này. Thêm nữa nay đi chung nhưng bạn già mình té nên cũng cảm thấy buồn lun. Đánh giá chung về csvc thì khá tốt, chỉ là cách âm hơi tệ và sàn gỗ đi bị vang quá. Đánh giá về bé 21:
Face: xinh ,skin trắng, giao tiếp tốt
V1 cam việt săn chắc đàn hồi tốt
V2 có xíu mỡ hợp với dáng có da có thịt
V3 to đẹp (e bảo đang đi tập gym)
V4 nước nôi bao la, khít rịt
Tick = 560 (code)
Tip = tick chưa giảm
Cám ơn các bác đã theo dõi bài viết của mình, để gặp lại e nó nữa hay k thì chắc chắn sẽ gặp lại, mình bit có nhìu bác cũng kiếm e nó lắm e nó là 09 cũ của TD nha mấy bác

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
Xuất binh nhanh thật =))