Điệp Vụ Cần Thơ Gặp lại người xưa bé 16 Dubai Cần Thơ

Lượt xem: 2,627

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
541
259
0 ₿
Sau bao thời gian vắng bóng quy ẩn giải quyết 1 số công việc cá nhân. Nay Minh xuống núi gặp các vị huynh đài đây.
Lời đầu tiên Minh em xin gửi chào thân thương đến tất cả anh em trên diễn đàn.
Inbox cho @Lục A Ka và được sự tin tượng LAK trao điệp vụ.
Lời hẹn năm xưa lãng quên theo dần năm tháng. Nay sẵn có dịp nên gặp lại nàng. Gọi cho quản lý cơ sở Dubai. Được báo bé làm tua 12h. Thế là trong vòng 1 nốt nhạc Minh đã có mặt tại cơ sở Dubai. Thủ tục check code diễn ra nhanh chóng.

Cơ sỏ vật chất: 9/10

Thái độ nhân viên: Đánh giá cao về mặt này. Luôn được tiếp đón và phục vụ 1 cách chu đáo.

Quay lại câu chuyện

16 chắc có lẽ đã không xa lạ gì với các ae ở Cần Thơ này. Nay gặp lại thấy bé vẫn dễ thương và chu đáo như ngày nào. Lần này gặp lại bé trông quyến rũ lắm.

Câu chuyện được bắt đầu khi mình đi lên lầu 2. Mình có lướt ngang 1 bé lúc đó nhìn cũng thấy bé do mình đang xem tin nhắn. BƯớc vào phòng tầm 5p bé bước vào. Theo kịch bản mình nghĩ là bé sẽ không nhận ra mình. Nhưng k phải vậy. Bé mở cửa bước nói " Nay sao lạc vô đây kiếm ai trong này? " Khá bất ngờ. Bé còn nói "lúc a đi lướt qua em đeo khẩu trang là em biết rồi, ở đó mà quay lưng lại làm như em không biết a " :5onion22: Minhơi là Minh.

Lâu ngày gặp lại cũng có khá nhiều chuyện để nói. Thấy chủ yếu là tâm sự và chém gió.

Lần này gặp lại trông bé dáng đẹp hơn trước. Đúng thật ae ạ. Bé tập thể dục, tập mấy bài trên youtube mỗi sáng thức dậy, điều chỉnh chế độ ăn. Bé kể mình thế đó. Trông cũng dễ thương hơn. Và mình thích ở bé đó là sự chủ động, và tạo cho mình cảm thấy được như người yêu. Nói cách khác là cảm xúc.

Do buổi trưa khá nóng nên mình k có xông hơi.

Màn tắm: Bé tắm phê chữ ê kéo dài. Đi lưỡi đến đâu mình tê đến đó. Vẫn đánh giá cao về kỹ năng của bé. Khởi đầu màn BJ nhẹ nhàng ở bồn tắm perfect. Xong cũng tắm lại cho bé. Hehe.

Tắm xong bé lau khô và có sấy tóc cho. Mình có nói khỏi sấy tóc cũng dc mà bé không chịu. Bé nói để em sấy sơ qua cho nó khô.

Qua nằm bé nằm kế, ôm ấp, sương sương nhẹ nhàng dần cảm xúc dâng trào. Bé càng làm mình tê tái hơn. Quật nhau 1 buổi cũng out trong tư thế CIA sung sướng tột cùng. Không xót 1 giọt. Do mình lâu hỏi không xã nên ra hơi nhiều. CIA mà biết lâu.

Điểm 10 cho buổi thư giãn hôm nay.

Tắm lại. Qua ngồi ăn trái tý rồi nằm tâm sự đến hết giờ ra về.

Đánh giá bé 16:

V1: Hệ bưởi, săn chắc, sờ đã
V2: Eo thon k mỡ
V3: To
V4: Sạch sẽ, gọn gàng

Tic: = tip

Minh tạm biệt mọi người. Hẹn gặp mọi người vào 1 dịp gần nhất.

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Lặn 1 thời gian đi lại là lại hốc mấy em hot ko ta :ami-(33):

• Haha
Điểm cảm xúc: Minh97

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Tuần trước gặp 22 cũng khác trước lắm, dạo này mấy e nó siêng tập gym lắm hả gì ấy kkk !

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
430
412
0 ₿
Chúc mừng huynh @Minh97 đã có một chuyến điệp vụ hoàn hảo tại cơ sở ạ !