Q.11 GẶP LẠI (NGƯỜI YÊU CŨ) " 18" HOA KIỀU

Lượt xem: 2,180

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Johnas Huy Tran

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/9/22
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Không biết đây là lần thứ bao nhiêu mình gặp ẻm rồi, nhưng chưa bao giờ cảm xúc bị chán hay phai nhạt lần nào, người ta nói đúng ,làm tình là thiên đường của sự sung sướng
Cũng như bao ngày đặt vé, đặt phòng , và chọn em cũng phi nhanh đến HOA KIỀU con đường quen thuộc, cái cửa nhỏ thân quen, anh bảo vệ hào phóng.Được em gái lễ tân đón tiếp nồng nhiệt chu đáo ,không gian sãnh thoáng mát rộng rãi sang trọng..
Được bạn locker dẫn lên lầu 5 ,cái phòng tông đỏ ấm cúng sạch sẽ thơm tho tranh thủ vào xông hơi để đợi " người thương " vào .
Ngồi xông hơi qua khung cảnh mờ mờ ảo ảo dáng em nhỏ nhắn bước vào, trong lòng đánh trống nhanh nhanh để ra gặp và ôm em ...Cái cảm giác mà thích người ta, lại thêm ghiền người ta không biết diễn tả sao ...
Mình đi vé King nên thời gian tận 2 tiếng, nên trân trọng từng phút giây khi bên em, vì mỗi lần vào là k gặp được e, book thì mấy lần lại hụt ...
Em xả nước, làm thủ tục chăm sóc mình đúng nghĩa gọi là " Vợ chồng " ( ngâm chân, mặt nạ, xoa bóp, pha sẵn nước tắm ...các kiểu. ) Do vừa đi tiếp khách về nên khá là mệt, ngồi ngâm bồn cảm giác đã từ tromg ra ngoài, em vào gội đầu massage đầu rất ư là thích, được chăm sóc còn hơn là những gì mình nghĩ, dùng sữa rửa mặt massage mặt ôm ấp tý trong bồn, còn lại thì chăm sóc thằng em mình hiệp 1.
_Phần massage khỏe thì làm đủ bài ,lực phê tới nóc ,đã, thấm do người mình cũng k to quá nên làm vừa lực.
_ Phần thái ,bé dùng làm toàn bộ cơ thể để lướt ,cảm giác như những con sóng nhấp nhô,tê hết người
_ Phần mệt: bé chuẩn bị ly nước ấm pha chung nước súc miệng, đi đường lưỡi toàn thân,kèm với phần ngậm nước ấm chứ ko đi đường lưỡi không...nằm ngửa lại thì em lại trói tay mình bằng " quần lọt khe " để hiếp mình, người ta thường có câu trói em bằng cavat, còn em lại trói a bằng con tym...xong đổ ly rượu lên người mình liếm hết toàn bộ rượu. Má ơi, nằm trên giường mà chịu sự sung sướng vậy sao anh chịu nổi, tay chân run hết cầm cập, chỉ biết xin em .mà anh thích. Thích cảm giác lạ....và thì uot hiệp 2
Out 2 hiệp mệt quá nên ẻm massage đầu cho mình rồi tắm sạch sẽ, kết thúc cuộc gặp gỡ thoải mái.
Tổng quan:
KHÔNG CÓ GÌ ĐỂ CHÊ, "VỢ " MÌNH LUÔN ĐỈNH CỦA CHÓP ,VỪA KHÉO, VỪA DÂM, VỪA NGOAN ,VỪA HƯ ..
Cảm ơn Hoa Kiều đã tạo ra cuộc gặp gỡ của mình và bé , chắc chắn sẽ làm khách VIP của HK sau này .
Thân ái Chào các đồng dâm.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54