Q.12 Gặp lại pé 25 vì mến em rồi!

Lượt xem: 609

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
42
1,229
243
TPHCM
0 ₿
Lời nói đầu tiên xin chân thành cảm ơn mod @Dory đã mở event Hái Hoa lụm code.

Mod @Dory phát code sớm mà sau 13g mới sd được,nay được nghỉ làm chờ tới giờ gặp lại 25 mà trong lòng nôn nào khó tả. Cuối cùng giờ G cũng đã điểm,liền lấy hết can đảm vượt qua cái nắng gay gắt của đất sg để đến với em.

Cũng may là đồng chí Lễ Tân còn nhận ra mình nên thủ tục kiểm tra code diễn ra nhanh gọn lẹ

Do ngoài trời nắng nóng nên mình không xông hơi,ngồi chơi xơi nước chờ pé lên lun

Tầm 5p sau thì pé lên tới,pé nở 1nụ cười tươi kèm câu chào "em chào anh ạ" mình liền kéo em vào lòng,ôm em thật lâu,da thịt em thật mát,trái ngược với những gì đang diễn ra ngoài kia

Vì không xông hơi nên sau 10p ôm em thật chặt,mình và em dìu nhau đi tắm. Pé tắm cho mình thật nhẹ nhàng và kỹ càng mọi ngóc ngách,nhưng cũng không quên chăm sóc thằng em chu đáo làm cho nó xém ọc sữa.

Massa khoẻ thì nay mình chỉ mỏi cặp giò nên yêu cầu pé làm kỹ khúc đó thôi.

Massa mệt thì pé trườn thái,đi đường lưỡi tuyệt vời,lưỡi lướt tới đâu rùng mình đến đó. Cái đặc biệt hôm nay là em không dùng tay tý nào,toàn bộ dùng đôi môi mềm mại,cái lưỡi thần thánh vs cặp ngực ấm áp. Cầm cự 10p thì cảm giác mình đang ở lưng chừng núi,liền kéo mông em lại để vào thế 69. Đối mặt vs con bướm hồng hào,thơm ngất ngây úp thẳng vô mặt thì lồm cồm bò thêm 5p nữa cũng lên tới Đỉnh. Quá đuối trong sự sung sướng

Đang nằm ôm em ngủ 1giấc mơ thấy những điều hạnh phúc bên em thì vk gọi,liền nhờ em tắm lại để về với cuộc sống thực bao bộn bề lo toan.

- Đánh giá csvc đầy đủ tiện nghi,sạch sẽ,gọn gàng
- Đánh giá về pé 25 face xinh,dễ thương,nụ cười có chút dam đãng
+ Vòng 1 hệ cam hàng real vừa tay
+ Vòng 2,3 thon gọn hợp với dáng em
+ Vòng 4 hồng hào,sạch sẽ,thơm tho,nhìu nước.
Trong lúc viết bài,đầu óc nghĩ về em mà ước là sẽ sớm gặp lại em nữa
Tic event Hái Hoa
Tip = Tic
Nvpv ít cafe

Chân thành cảm ơn BQT diễn đàn vs cơ sở massage Cẩm Thy đã tạo sân chơi cho anh em xả stress

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,768
1,540
Xì Gòn
25 ₿
Chúc mừng bác, được buổi tránh nắng thoải mái.

• Like
Điểm cảm xúc: cuonghoib6

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Hehe! Chúc mừng và cảm ơn anh ạ! Thời tiết Sài Gòn vẫn còn nóng dữ lắm! Nào đi nắng lại ghé Cẩm Thy cho mát nha anh :2onion35:

• Love
Điểm cảm xúc: cuonghoib6