World Cup Tân Phú Gặp lại tình yêu sét đánh

Lượt xem: 539

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi nhận được tin báo từ mod đoán trúng World Cúp thế là sắp sếp thời gian rảnh chạy qua thăm e liền thử tục như thường gửi xe, đưa code và yêu cầu bé 88 liền, ngồi uống trà tý rồi lên phòng xông hơi đợi e vào thôi, e vào thì mình cũng bước ra 2 người đều ú à, thế là ngồi tâm sự và ăn hết đĩa trái cây, xong rồi vào bồn tắm chơi đùa trong bồn vui lắm, xong vào trận giao đầu sơ sơ cho tế tái người trong bồn a e cẩn thân ko ra trong bồn luôn đó, tế tế ty xong tắm sơ qua rồi lên giường nằm.

Massage khỏe e chăm sóc khá kỹ đấm đủ chỗ hết.
Massage mệt thì khỏi bàn e làm rất điêu luyện bắt đầu từ cổ trái sang cổ phải rồi đần xuống vú, đến bụng rún, xuống chân và đến vùng ngoài thằng e, xong vòng qua thằng e tý rồi lại đi xuống dưới trời ơi tê người lắm các bác a, rồi e quay lại với tư thế huyền thoại 69 và 2 người hòa quyện vào nhau tranh thủ làm cho nhau phê mình thì tấn công liên tục v4 e cũng không chịu thua tấn công liên tục thằng e và sau thời chiến đấu quyết liên thì mình đã phải bắn súng đầu hàng e thôi hehe, e còn hỏi mình là có đau không vì e sợ làm cho khách đau lắm rất có tâm nha a e, xong e đi vệ sinh thân thế rồi quay lại giường năm ôm nhau truyền hơi ấm trước khi ra về, thấy hết thời gian e dẫn mình vào tắm lại xong mặc áo ra về.

Tại mình đi e này mấy lần rồi lên không có gì nhiều để bàn, em là 1 người rất có tâm với khách a e qua đây thì lên đi thử e 1 lần biết đâu bị nghiện e giống mình đó :3onion29::3onion29::3onion29:

Tic mod và cơ sở @Massage Windy Tân Phú tài trợ
Tip bằng vé nha

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿