Q.1 - Gặp ma nữ cuồng dâm 01 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Gặp ma nữ cuồng dâm 01

Lượt xem: 825

đại gia bj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
126
63
0 ₿
Nhân 1 ngày nằm nhà buồn chán, lướt web coi phim ma xong thấy nắng cực nên đi matxa xả lũ.

Vô diễn đàn coi thông tin thấy ms Queen có nhiều rp của mấy lão làng nổi tiếng nên quyết định đi ms Queen

Tới nơi đc chú bảo vệ đón tiếp tận tình và hướng dẫn lên quầy lễ tân check in

Check in xong ngồi uống ly trà gừng nhâm nhi rồi coi hình lựa ktv, cuối cùng lựa được em 01 đang rảnh, nghe lễ tân giới thiệu em 01 này ngon lắm nên chốt luôn

Lên phòng thay đồ rồi vô xông hơi, phòng ốc cũng đẹp, trang trí theo kiểu phòng tình nhân, có cái ghế tình nhân nữa =))

Phòng xông hơi cũng tốt, ngồi chưa tới 2p là nhiệt độ đủ nóng rồi

Xông hơi xong đi ra định lau mồ hôi thì em gõ cửa

Em vô chào hỏi lễ phép xong lấy khăn lau mồ hôi cho mình sạch sẽ rồi đi pha nước tắm, pha xong em dắt vô bồn, tắm rửa sạch sẽ xong em thư giãn làm tình nhẹ nhàng cho mình trong bồn, em làm cũng khá phê, vừa ngâm trong bồn tắm vừa tận hưởng màn bj của em thiệt là chill làm sém nữa mình out may mà kịp giữ lại

Tắm xong lên giường matxa, đấm bóp chà đá nóng xong em thoa nuru làm bài trườn, cặp ngực của em trườn thiệt kích thích, vừa trườn vừa liếm từ trên xuống phê nhột nổi da gà, xong em lật mình lại úp nguyên cái mông vô mặt mình chơi 69, sò lông của em húp ngon, mới móc liếm chút là ra nước nhiều, húp quá đã, vừa húp vừa được em bú mút lút cán quá trời phê, gồng mình chịu đc chừng 5p mình kêu em quay lại làm tư thế truyền thống cho mình ngắm nhìn gương mặt dâm của em lúc bú lút cán thiệt kích thích cực kỳ, sau gần 3p bị em dập ào ào cuối cùng mình cũng bắn tung tóe vô miệng em, em húp và liếm sạch sẽ tê tái cực kỳ

Bắn xong nằm nghỉ xíu rồi ra tắm lại, xuống quầy thanh toán và ra về kết thúc buổi matxa tê tái cùng thần dâm 01
Đánh giá về em 01
Face: xinh, dễ nhìn
V1: to, bóp vừa tay
V2: cân đối
V3: to, vỗ đét đét sướng tay, nhìn là muốn nấc
V4 đầy đủ nước nôi, húp đã

Taplaxe

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
10/7/22
Chủ đề
8
124
62
0 ₿
Được mông bím xinh xinh úp vào mặt thì thứ j chịu nổi bả bác. Mà rổ giá sao vậy bác