Gấp - Một số câu hỏi của mem mới ?

Lượt xem: 2,654

ku.khong.nung

Bé Tập Massage
Reaction score
6
Xin mod ạ, em mem mới không biết hỏi ở đây có đúng chỗ không ? Hix, nói ngắn gọn thôi, em ở khu vực Q. Bình Thạnh. Sắp bước sang 3X rồi mà chưa biết mùi gái, hu hu, bí bách quá rồi.
Anh em có thể cho em xin 1 địa chỉ nào mát xa chỉ với nhu cầu khám phá thôi được không ? Tức là chỉ cầm tay, sờ vú, bóp vú, vỗ mông, đứng ôm để biết cảm giác ôm người khác giới là thế nào ? Không bú tờ trym hay cầm tờ trym kích dục, chịch choẹt hay tắm gì hết nha, chỗ nào nhân viên trẻ đẹp là được, và quan trọng là giá rẻ nhất với nhu cầu của em như trên.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.

PVH

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    65
    Đi cafe ôm đi bác. Vài bữa ôm chán cũng đòi hỏi lên tầm cao mới à. Rồi cũng tới cơ sỏ massage thoo...

Mabu_map

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    87
    Giữ dc 30 năm rồi thì thôi giữ nốt lun cho rồi.

ku.khong.nung

Bé Tập Massage
    Reaction score
    6
    Mấy bác cứ troll em không? em hỏi nghiêm túc mà, haiizz thế cafe ôm hay cafe võng thì địa chỉ nào được vậy ? Bác nào ngại thì nhắn tin riêng cũng được, em đội ơn.

robotbua

Lão Làng
    Reaction score
    1,717
    Mấy bác cứ troll em không? em hỏi nghiêm túc mà, haiizz thế cafe ôm hay cafe võng thì địa chỉ nào được vậy ? Bác nào ngại thì nhắn tin riêng cũng được, em đội ơn.
    :)) Cafe chồi thì chỉ có Hóc Môn, Dĩ An, Nhơn Trạch, Đồng Nai,.v..v... trung tâm thì ít có, theo nghiệp cf thì chịu mà đi mầy mò đi bác, giá rẻ, tỉ lệ sụp cao :D

ku.khong.nung

Bé Tập Massage
    Reaction score
    6
    Mấy bác là dân chơi sành, thằng em còn trẻ còn trinh, vã quá muốn khai phá, mấy bác cứ bàn lùi không ? hix B12

robotbua

Lão Làng
    Reaction score
    1,717
    Mấy bác là dân chơi sành, thằng em còn trẻ còn trinh, vã quá muốn khai phá, mấy bác cứ bàn lùi không ? hix B12
    Vãi, nói thật mà ko tin thì chịu :)) cf chòi có cái lợi cái hại,lợi là nhiều khi ăn đc em teen(chắc tỉ lệ 1/20), hại là chủ yếu máy bay,hà mã,thái độ,công nghiệp,cái gì cũng có được có mất.
    Không thì bác đi Massage cứ bảo ktv khỏi cần thư giãn chỉ nằm ôm áp, ok ? Dịch vụ mà yêu cầu như thế ktv vẫn đáp ứng đx.

Tây-Môn-Khánh

Bé Tập Massage
    Reaction score
    9
    Tìm cơ sở masage giá rẻ ý bác, cỡ 100 200 tic, thêm típ là OK, có tiền yêu cầu sao chả đc.

Sir Tư Hậu

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    90
    @ku.khong.nung
    Nhu cầu có phần hơi DỊ như vầy thì thử kiếm mấy pé ở mấy tiệm Hớt Tóc Gội Đầu trên đường Nguyễn Phi Khanh, Tân Định, Quận 1. Cứ hừng hực xông thẳng vào tiệm khi em nó dắt lên phòng thì nói với em mình muốn làm gì và không muốn làm gì.
    Muốn sàm sỡ mấy pé trẻ đẹp mà đòi cái giá rẻ nhất thì THUA. TIỀN NÀO CỦA NẤY.
    Đi anchoi đừng nên ki bo bủn xỉn quá.
    Mình đi RELAX cho “cậu nhỏ” SƯỚNG mà còn tiếc chi chút tiền bỏ ra để thỏa mãn nhu cầu sinh lý cho chính bản thân mình... HAIZZZ!!
    Kiềm chế lâu ngày KHÍ tồn chạy lên NÃO thì rất rất là NGUY HIỂM sẽ thành tên BIẾN THÁI đi hấp diêm con gái nhà người ta rồi thì đi TÙ hết mần ăn gái gú gì hết luôn @@

mrnight

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    34
    thú vui tao nhã thế này thì ra đường chăn cmn rau đi. chứ giữ làm gì ko chừng trăm nau sau con cu vẫn chỉ để đi đái

deedee123

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    73
    Đi phá đò đi bác, vào bảo e cứ nằm im đấy để a làm, ko cần làm gì hết, xong xuôi đã rồi trả tiền đi về thôi kkk

ronaldinho11

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    57
    Bảo Khang bên sư vạn hạnh được nè bác

ku.khong.nung

Bé Tập Massage
    Reaction score
    6
    Uh thì vé và boa tổng thiệt hại tầm 400K trở lên là tìm được hàng 7 điểm rồi chứ gì, các bác cứ ném đá em, bác nào có mối ngon nhắn riêng em cũng được, Ahihi

robotbua

Lão Làng
    Reaction score
    1,717
    Uh thì vé và boa tổng thiệt hại tầm 400K trở lên là tìm được hàng 7 điểm rồi chứ gì, các bác cứ ném đá em, bác nào có mối ngon nhắn riêng em cũng được, Ahihi
    Tầm 400k thì cf chòi ổn r, còn h đi kara hay PG tiếp chuyện thì tip ko cũng 500 là tối thiểu. Còn tính điểm thì khách quan lắm, nói thẳng ra thì một ng lạ có quan hệ xác thịt là tự nhiên dễ nhìn, gần gũi hơn một người chỉ tiếp xúc chân tay, da thịt bên ngoài, nếu lấy điểm chung mà tính thì thôi đi làm PG đỡ khổ hơn ko nên đc này mất kia, còn muốn đều thì cứ tự tăng chi thì tự động chất nó lên theo.

ku.khong.nung

Bé Tập Massage
    Reaction score
    6
    Tầm 400k thì cf chòi ổn r, còn h đi kara hay PG tiếp chuyện thì tip ko cũng 500 là tối thiểu. Còn tính điểm thì khách quan lắm, nói thẳng ra thì một ng lạ có quan hệ xác thịt là tự nhiên dễ nhìn, gần gũi hơn một người chỉ tiếp xúc chân tay, da thịt bên ngoài, nếu lấy điểm chung mà tính thì thôi đi làm PG đỡ khổ hơn ko nên đc này mất kia, còn muốn đều thì cứ tự tăng chi thì tự động chất nó lên theo.
    Tiền ít đòi hít lol thơm, tiền nhiều thì lol càng thơm ^^

ku.khong.nung

Bé Tập Massage
    Reaction score
    6
    Xem chừng trên này toàn các bác cao thủ dấu nghề, làm như tôi là công an nằm vùng không bằng, các ông cứ im re. Zzz

robotbua

Lão Làng
    Reaction score
    1,717
    Xem chừng trên này toàn các bác cao thủ dấu nghề, làm như tôi là công an nằm vùng không bằng, các ông cứ im re. Zzz
    Thấy trên kia có tư vấn đi cà phê , đi massage rồi mà, bác tìm thêm trên từng box là triển đi thôi ?
    Giờ massage nhiều cứ đi mx cho tiện, vào mua vé ,chuẩn bị tiền tip, vào nói "Anh không thư giãn, em chỉ cần nằm đây cho anh sờ mó tới hết giờ rồi lấy tip", it;s over.

ku.khong.nung

Bé Tập Massage
    Reaction score
    6
    Thấy trên kia có tư vấn đi cà phê , đi massage rồi mà, bác tìm thêm trên từng box là triển đi thôi ?
    Giờ massage nhiều cứ đi mx cho tiện, vào mua vé ,chuẩn bị tiền tip, vào nói "Anh không thư giãn, em chỉ cần nằm đây cho anh sờ mó tới hết giờ rồi lấy tip", it;s over.
    B03B11B25B26

ku.khong.nung

Bé Tập Massage
    Reaction score
    6
    Quyết dữ gì trinh con Ku các thím à, chưa xuống núi, đang ngồi uốc nước trà với Vũ Trung Nguyên và Vũ Tôn Hoa Sen đây, đầu năm mới chúc các bác nhiều sức khỏe để còn làm còn chơi, sớm và tài và gặp nhiều may mắn nha.

robotbua

Lão Làng
    Reaction score
    1,717
    Quyết dữ gì trinh con Ku các thím à, chưa xuống núi, đang ngồi uốc nước trà với Vũ Trung Nguyên và Vũ Tôn Hoa Sen đây, đầu năm mới chúc các bác nhiều sức khỏe để còn làm còn chơi, sớm và tài và gặp nhiều may mắn nha.
    Vỗ tay B34B34 Trao bác tấm biển trinh tiết B24

anlocson0418

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    55
    Massgae Đại nam quận 1 thích hợp với bác, bác chỉ cần nói ko thư giản là bỏ cái vụ kia thôi

Lunahouse

Bé Thích Massage
    Reaction score
    2
    Xin mod ạ, em mem mới không biết hỏi ở đây có đúng chỗ không ? Hix, nói ngắn gọn thôi, em ở khu vực Q. Bình Thạnh. Sắp bước sang 3X rồi mà chưa biết mùi gái, hu hu, bí bách quá rồi.
    Anh em có thể cho em xin 1 địa chỉ nào mát xa chỉ với nhu cầu khám phá thôi được không ? Tức là chỉ cầm tay, sờ vú, bóp vú, vỗ mông, đứng ôm để biết cảm giác ôm người khác giới là thế nào ? Không bú tờ trym hay cầm tờ trym kích dục, chịch choẹt hay tắm gì hết nha, chỗ nào nhân viên trẻ đẹp là được, và quan trọng là giá rẻ nhất với nhu cầu của em như trên.
    Massa đệ nhất nha. Lấy code trên app. Mình thấy ok. Thêm cho locker vài chục là ok

Thiền Đăng

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    87
    Trong những tiệm massage ơ trung tâm tphcm hoặc các khu lân cận, thông thường sau màn chào hỏi dạo đầu các em nó sẽ gợi ý sẽ làm gì? Bạn có khoản 2 phút để chọn lựa dịch vụ mà, cứ tự nhiên chứng tỏ mình là người từng trải, một số nơi thì sau khi màn massage khỏe xong các em sẽ nói là anh ơi em đã làm xong rồi, anh có muốn gì thêm không? Bạn có 60 giây để trả lời? Theo gợi ý nên vào những tụ điểm ăn chơi thuần túy cho quen dần cảm giác đã, yếu ra gió nguy hiểm l, thân chào

ku.khong.nung

Bé Tập Massage
    Reaction score
    6
    Massa đệ nhất nha. Lấy code trên app. Mình thấy ok. Thêm cho locker vài chục là ok
    Massgae Đại nam quận 1 thích hợp với bác, bác chỉ cần nói ko thư giản là bỏ cái vụ kia thôi
    2 Bác này có phải là đệ tử của quán nằm vùng ko thế ?
    hết sức thông cảm và hiều nhu cầu của bạn. Nhớ ngày xưa ( các bác khác lúc mới đi chắc cũng thế) , mình cũng giống bạn. Nói chung là mang tâm lý khám phá, nhưng lại "sợ" ui trời trăm điều sợ các bác ạ.
    -Nhu cầu của bạn không có gì khó cả, nhưng trước khi đi chơi, bạn nên trang bị kiến thức cho mình để an tâm, và vui vẻ khi đi chơi. Theo mình bạn nên ghé các diễn đàn về tư vấn hiv, đọc hết các topic hỏi đáp tư vấn.
    - Bạn hãy ra các quán massage vùng ven , đi vé Vip thường ( cũng có phòng riêng) vé tầm 100k-200k ( nhớ lấy khuyến mãi cho rẻ) rùi đi thui . Tip = Vé ( chưa giảm giá). Vào rùi tha hồ ôm ấp sờ mó nói chuyện. Nếu ok thì em nó hj cho 1 shot ( o muốn thì thui, em nó càng mừng )
    - Cái vấn đề quan trọng thì chưa thấy anh em tư vấn, cũng như bạn hỏi. Sợ nhất khi đi "chơi" là "dính thính". dính rùi thì thành cây ATM cho mấy em , pasword thường sẽ là "em nhớ anh, anh quên em rồi,..." kakaka ^^. Vì qua câu hỏi của bạn Mình cũng biết bạn là ngưởi "tiết kiệm" , tiết kiệm => có tiền. Và ngơ ngác o biết gì thì mấy em sẽ "Thịt". Đi chơi nhớ cẩn thận, chúc may mắn ^^
    Ghê vậy, bác tư vấn rất có tâm, dính thính ý là em ấy thả thính mình để lần sau đi tiếp cho em ấy à ? Mình nghĩ là mình có thể kim chế được.

Lunahouse

Bé Thích Massage
    Reaction score
    2
    2 Bác này có phải là đệ tử của quán nằm vùng ko thế ?
    Ghê vậy, bác tư vấn rất có tâm, dính thính ý là em ấy thả thính mình để lần sau đi tiếp cho em ấy à ? Mình nghĩ là mình có thể kim chế được.
    Ko hề. Mình đi vs bạn. Khoái cái khoản bj. Nhưng ko có nha. Đê nhất làm đúng bài đủ baìtheo yêu cầu. Ăn chơi lành mạnh vào đệ nhất ok

ku.khong.nung

Bé Tập Massage
    Reaction score
    6
    Em chuyển lên khu Thủ Đức, Q. 9 rồi, anh em nào có mối nhắn riêng em với, vẫn vã quá.

Sói đơn độc

Bé Tập Massage
    Reaction score
    10
    quá đơn giản, vô mx bác cứ nói y/c như thế là mấy em càng khoái ấy chứ

Hoangtu

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    2
    Lỡ giữ 30 năm rồi thì giữ thêm mấy chục năm nữa đi bác