Gấp - Một số câu hỏi của mem mới ?

Lượt xem: 6,095

ku.khong.nung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/1/20
Chủ đề
3
26
6
Tp. HCM
0 ₿
Xin mod ạ, em mem mới không biết hỏi ở đây có đúng chỗ không ? Hix, nói ngắn gọn thôi, em ở khu vực Q. Bình Thạnh. Sắp bước sang 3X rồi mà chưa biết mùi gái, hu hu, bí bách quá rồi.
Anh em có thể cho em xin 1 địa chỉ nào mát xa chỉ với nhu cầu khám phá thôi được không ? Tức là chỉ cầm tay, sờ vú, bóp vú, vỗ mông, đứng ôm để biết cảm giác ôm người khác giới là thế nào ? Không bú tờ trym hay cầm tờ trym kích dục, chịch choẹt hay tắm gì hết nha, chỗ nào nhân viên trẻ đẹp là được, và quan trọng là giá rẻ nhất với nhu cầu của em như trên.

• Like
Điểm cảm xúc: Toàn Nguyễn

PVH

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
13
271
118
28
0 ₿
Đi cafe ôm đi bác. Vài bữa ôm chán cũng đòi hỏi lên tầm cao mới à. Rồi cũng tới cơ sỏ massage thoo...

ku.khong.nung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/1/20
Chủ đề
3
26
6
Tp. HCM
0 ₿
Mấy bác cứ troll em không? em hỏi nghiêm túc mà, haiizz thế cafe ôm hay cafe võng thì địa chỉ nào được vậy ? Bác nào ngại thì nhắn tin riêng cũng được, em đội ơn.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
:)) Cafe chồi thì chỉ có Hóc Môn, Dĩ An, Nhơn Trạch, Đồng Nai,.v..v... trung tâm thì ít có, theo nghiệp cf thì chịu mà đi mầy mò đi bác, giá rẻ, tỉ lệ sụp cao :D

• Like
Điểm cảm xúc: nighttrain

ku.khong.nung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/1/20
Chủ đề
3
26
6
Tp. HCM
0 ₿
Mấy bác là dân chơi sành, thằng em còn trẻ còn trinh, vã quá muốn khai phá, mấy bác cứ bàn lùi không ? hix B12

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Vãi, nói thật mà ko tin thì chịu :)) cf chòi có cái lợi cái hại,lợi là nhiều khi ăn đc em teen(chắc tỉ lệ 1/20), hại là chủ yếu máy bay,hà mã,thái độ,công nghiệp,cái gì cũng có được có mất.
Không thì bác đi Massage cứ bảo ktv khỏi cần thư giãn chỉ nằm ôm áp, ok ? Dịch vụ mà yêu cầu như thế ktv vẫn đáp ứng đx.

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

Tây-Môn-Khánh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/11/19
Chủ đề
5
31
15
0 ₿
Tìm cơ sở masage giá rẻ ý bác, cỡ 100 200 tic, thêm típ là OK, có tiền yêu cầu sao chả đc.

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
55
66
Long Khánh
0 ₿
@ku.khong.nung
Nhu cầu có phần hơi DỊ như vầy thì thử kiếm mấy pé ở mấy tiệm Hớt Tóc Gội Đầu trên đường Nguyễn Phi Khanh, Tân Định, Quận 1. Cứ hừng hực xông thẳng vào tiệm khi em nó dắt lên phòng thì nói với em mình muốn làm gì và không muốn làm gì.
Muốn sàm sỡ mấy pé trẻ đẹp mà đòi cái giá rẻ nhất thì THUA. TIỀN NÀO CỦA NẤY.
Đi anchoi đừng nên ki bo bủn xỉn quá.
Mình đi RELAX cho “cậu nhỏ” SƯỚNG mà còn tiếc chi chút tiền bỏ ra để thỏa mãn nhu cầu sinh lý cho chính bản thân mình... HAIZZZ!!
Kiềm chế lâu ngày KHÍ tồn chạy lên NÃO thì rất rất là NGUY HIỂM sẽ thành tên BIẾN THÁI đi hấp diêm con gái nhà người ta rồi thì đi TÙ hết mần ăn gái gú gì hết luôn @@

• Like
Điểm cảm xúc: Thiền Đăng

mrnight

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/17
Chủ đề
15
146
34
0 ₿
thú vui tao nhã thế này thì ra đường chăn cmn rau đi. chứ giữ làm gì ko chừng trăm nau sau con cu vẫn chỉ để đi đái

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Đi phá đò đi bác, vào bảo e cứ nằm im đấy để a làm, ko cần làm gì hết, xong xuôi đã rồi trả tiền đi về thôi kkk

ku.khong.nung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/1/20
Chủ đề
3
26
6
Tp. HCM
0 ₿
Uh thì vé và boa tổng thiệt hại tầm 400K trở lên là tìm được hàng 7 điểm rồi chứ gì, các bác cứ ném đá em, bác nào có mối ngon nhắn riêng em cũng được, Ahihi

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Tầm 400k thì cf chòi ổn r, còn h đi kara hay PG tiếp chuyện thì tip ko cũng 500 là tối thiểu. Còn tính điểm thì khách quan lắm, nói thẳng ra thì một ng lạ có quan hệ xác thịt là tự nhiên dễ nhìn, gần gũi hơn một người chỉ tiếp xúc chân tay, da thịt bên ngoài, nếu lấy điểm chung mà tính thì thôi đi làm PG đỡ khổ hơn ko nên đc này mất kia, còn muốn đều thì cứ tự tăng chi thì tự động chất nó lên theo.

ku.khong.nung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/1/20
Chủ đề
3
26
6
Tp. HCM
0 ₿
Tiền ít đòi hít lol thơm, tiền nhiều thì lol càng thơm ^^

ku.khong.nung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/1/20
Chủ đề
3
26
6
Tp. HCM
0 ₿
Xem chừng trên này toàn các bác cao thủ dấu nghề, làm như tôi là công an nằm vùng không bằng, các ông cứ im re. Zzz

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Thấy trên kia có tư vấn đi cà phê , đi massage rồi mà, bác tìm thêm trên từng box là triển đi thôi ?
Giờ massage nhiều cứ đi mx cho tiện, vào mua vé ,chuẩn bị tiền tip, vào nói "Anh không thư giãn, em chỉ cần nằm đây cho anh sờ mó tới hết giờ rồi lấy tip", it;s over.

• Like
Điểm cảm xúc: ku.khong.nung