Euro 2024 - Gò Vấp - Gặp ngay JAV 16 Hera Gò Vấp Lê Đức Thọ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Gò Vấp Gặp ngay JAV 16 Hera Gò Vấp Lê Đức Thọ

Lượt xem: 840

thanhhoang9600

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/7/24
Chủ đề
1
1
0
Sài gòn
0 ₿
Chào anh em, lần đầu mình đăng bài.Tình hình là hôm qua mới lụm kèo xỉu euro nên nay vác trym đi massage. Địa điểm mình chọn là hera gò vấp lê đức thọ nha anh em.Mình nhắn trước cho locker lấy bé 16 xong phi xe tới
Tới nơi thì locker dắt mình lên phòng xông hơi, đợi khoảng 15 phút thì bé vào. Mình đã đi 16 2 lần nên 2 anh em gặp cái là biết nhau. Bé chủ động lau mặt cho mình rồi ngồi lên đùi mình. 2 anh em đá lưỡi lẫn nhau :)) tay mình sao để yên được anh em mình mò khắp nơi vú cho tới đít :))). Bú liếm một hồi em rủ mình vào tắm chung và bộ phim JAV bắt đầu từ đây. Mình và em cùng nhau tắm, mình chỉ biết bú vú thôi còn em thì tắm chà kĩ cho mình. Gặp thêm ở đây bồn rộng mình như bơi luôn, tắm rửa một hồi em và mình lại đá lưỡi tiếp :))) mình mê môn này vãi đái mê hơn 69 nha :)) em đi lưỡi khắp cơ thể mình trong bồn, vừa liếm vừa rên, em còn chà wc của mình vừa bú c vừa chà phải nói tê tái. Chịu hết nổi mình đứng dậy ấn đầu em vào c xong cia shot 1.

Lên giường nằm nghỉ em massage khoẻ, mình ko rành mục này nên ko dám nhận xét với mình thì là ổn. Cũng tám một hồi em lại chà thái cho mình chà đến đâu rên đến đó. Có thêm màn chà bướm lên c :)))) khác gì cưỡi ngựa đâu anh em nhìn vô gương đối diện y chang đang chịch :)))) cũng một hồi mình đứng dậy sục em thì bú 2 bi :))) xong mình gần ra thì đút vào mồm em :))) out sung sướng shot 2 điểm đặc biệt là em 16 ngậm nha anh em không phun trước mặt khách vừa ngậm vừa bú dù khách ra rồi đối với mình đây là điểm cộng.
Csvc:8.5/10 sạch sẽ thơm tho đúng chất massage
Locker:9/10 dễ thương nhiệt tình nấu mì ngon.
Ktv16
V1: hệ cam real ti đẹp bú đã 8.5/10
V2: hơi lipit 7/10
V3: đít to doggy chuẩn bài mình vỗ đơm đớp 8/10
V4: nhiều nước và đặc biêt khít.
Tổng kết :1600 tic và tip thêm 50k locker
Cảm ơn anh em đã đọc bài viết chúc anh em nhiều sức khoẻ. Có ít hình mời anh em thẩm

Đính kèm

1.4 MB · Lượt xem: 190
    1.6 MB · Lượt xem: 189
    1,008.4 KB · Lượt xem: 189