Q.1 Gặp nhau thật lâu, trao nhau thật sâu

Lượt xem: 607

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
48
51
0 ₿
Sau cả tuần lễ dẫn mấy nhóc đi du lịch và chăm sóc gấu cẩn thận nay được xúc chuồng một bữa thiệt là hoành tráng. Móc túi được 3 củ liền gọi hợp tác xã ăn nhậu tập kết ra đại lộ chui vào quán bụi lai rai. May là quán nâng cấp đúng lúc trời chuyển nguyên *** đi vào trong ngồi ngắm mưa nhâm nhi tý Hải sản cùng vài ly rựu , cuộc sống nó thiệt là dễ chịu.

Nâng chén rồi hạ chén cũng chục tăng bắt đầu rần rần cuồn zam nổi loạn, gọi book phòng bất chợt nghe có số 79 tui lại bao ký ức ùa về. Sơ về cô bé 79 chỉ một dòng ngắn ngủi , cô bé đánh cắp trái tim tui vô số lần mà tui chả thể nào báo ai được. Thôi đến đây là đủ. Chốt bé rồi lén xe đưa qua. Thiệt tình trời mưa đã khó boook mà còn gần lại càng khó hơn. May sao có chiếc garb vừa trả khách tui book luôn.

Đến nơi phòng được chuẩn bị sẵn lên luôn xông hơi cho ấm. Cảm giác được giải tỏa ngay khi em vừa vào, một cái ôm thật lâu. Một lúc sau ngồi tâm sự vuốt ve khám phá lướt lát em mà thằng nhóc trỗi dậy rồi. Em vẫn mang lại sự khoan khoái trong lòng tui mỗi khi gặp, cứ như người giữ những tâm sự thầm kín rồi em lại em ái giải quyết để sau buổi gặp tui cứ như thêm một nguồn năng lượng mới.

Nếu onsen tui cũng khá là chán với nhiều chỗ vì bài vở cứ lặp lại thì tại đây em lại mang cho tui cảm giác êm ái, chiều theo cảm xúc và thời gian như dừng lại , cứ thong thả mà ôm lấy em vuốt ve rồi em ôm ấp hôn từng chút và bị nhẹ nhàng, lúc cao trào lên em kéo từng cơn và out thì không thể nào sướng hơn được . Em rất hiểu ý tui sau khi out em vẫn vuốt vắt đến lúc thằng nhóc nó thu lại mới ngưng.

Em hồi sức lại cho tui với bài đám bóp cực phê, cứ nghỉ đến mỗi lúc em dùng lực là tui lại cảm thấy sướng sướng , thêm mấy cục đá em ủ nóng nó như rút ra hơi lạnh trong cơ thể . Sau một lúc được nghỉ ngơi tiếp tục màn chính chiến với em, tui chủ động ôm em trước hôn em mút cho đã rồi điên lượt em để tui nằm sắp lại. Em con cặp ngực vừa được kích thích lên mà hơi thở em cứ dồn nhè nhè em mơn mởn theo từng nơi trên cơ thể tui lại như bị hành hạ quằn quại mà không muốn thoát ra cứ lại thích thế cho đến lúc lật lại tiếp tục được hưởng chính diện bài 69 của em nó như niềm khao khát mãnh liệt được bù đắp. Cứ làm tui ngây ngất điên khi out phát này là ngất ngay phê không biết đường về.

Mỗi lần gặp là mỗi lần khó. Vừa phải vượt qua trăn ngàn sóng gió vừa phải may mắn để gặp em đúng thời điểm. Nay đã đạt được tất cả , cảm ơn em rất nhiều. Cứ nhớ mãi cảm giác ấy .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm thật tuyệt vời bên bé... chúc bác ngày mới vui vẻ ạ