Bình Tân gặp pé 02 xì teen ở dubai bình tân

Lượt xem: 2,266

Phuocvuivuive

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/4/18
Chủ đề
3
56
23
34
0 ₿
Dạo diễn đàn thấy Dubai Bình Tân nhiều em mới trẻ xinh hot quá, thấy ngon qua nên chiều hôm qua tan ca rảnh rỗi ghé lại chốn cũ thân quen. Đúng giờ linh 5h là lúc đông em út nhất là đến và phi thẳng vào nhà.

Mình lấy phòng 500k vip thái .Chọn hình thấy em 02 hợp gu nên book ẻm luôn. Ngồi uống trà đợi 1 tí thì được dẫn lên phòng

Sau đây là 1 ít đánh giá:

- Cơ sở vật chất: Dubai bình tân tiện nghi đầy đủ

. –Em này số 02, face xinh teen 7/10.

• V1: đều và đẹp bóp thì rất ư là êm tay,săn chắc
  • V2: có eo , ôm ấp chuẩn bài
  • V3: 7đ bóp thoải mái đôi lúc hôn thì khá thơm, sản phẩm dành cho doggy
  • V4: bật đúng công tắc thì nước nôi có đủ
Massage khỏe: em làm đủ bài , lực êm vai , em nói chuyện cũng khá ngọt.

Massage mệt: em dùng những đường lưỡi ngọt ngào trải dài khắp lưng và dùng đôi đào nở nang ấy lướt khắp cơ thể đến tê người, nhẹ nhàng em xoay đầu lại và cho bú đến ngột ngạt rồi vội vàng em xuống cậu bé và Bj một cách ngon lành, và cuối cùng cũng thõa mãn phọt ra những giọt sữa tràn khắp tay em.

- Thiệt hại: tick 250k
Tip 500k

Đánh giá cá nhân: Do mình thích face xinh nên đợt này cũng khá ưng ý . Hy vọng quán sau này tuyển thêm các em ngon và training mấy em yêu nghề BJ như em số 02 nhiều hơn để ae diễn đàn cùng thay nhau ngon trym và đem những report chất lượng về cho congdongmassage. Hẹn gặp lại em

Keolua

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/20
Chủ đề
2
23
6
32
sài gòn
0 ₿
Dubai thì chất lượng dịch vụ quá ổn, mà giờ nhiều em mới quá không quen, hồi đó đi mấy em 79 với số 10 nói chung chất lượng tuyệt vời :D .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ anh tham gia chương trình từ congdongmassage là được ạ.
Anh lấy code từ app camapro và đưa lễ tân đọc pass kèm theo : CONGDONGMASSAGE

Anh đến thăm mấy bé mới cũng nhiệt tình không kém a.