Gặp phải 11 ShangriLLLLa

Lượt xem: 2,396

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
Tết đến giờ cứ ngồi hoài văn phòng, đợi hết giờ đi ăn nhậu. Xếp thấy vậy nên nay đày qua GV. Haii, cuộc sống mà, lâu lâu lang bạt tí, ah nhầm phiêu du tí. Ahihi. Chắc hôm bữa mấy đứa kia bép xép mình đi MS mà hok gọi ổng đi... Móa ơi. Thù dai vãi.
Mà thôi, với một chàng độc thân vui tính thì đâu cũng là thiên đường mà. 4h chiều ngồi ở Du Miên, rút điện thoại ra lướt diễn đàn xem hôm nay sẽ lang bạt nơi đâu. Suy đi nghĩ lại, thôi ghé Quang Trung lát nữa cho tiện đường về. Vậy là đích đến đã có ShangiLLA thẳng tiến thôi. Ngồi nhâm nhi ly cafe đắng đợi chiều tàn vui vẻ cùng em.
Sau một hồi thư thả cafe, tui lao xe về giữa Quang Trung. Cái đường sao mà kẹt giữ. Lết được đến nơi thì định bụng là nay nằm lầy đây luôn, mần đến khi hết kẹt xe rồi về (.)(.)
Vào đến nơi thì mình chọn luôn vé vip thái. (Theo kinh nghiệm non nớt của mình thì khi nào đi 1,2 lần thân thân với mấy em xíu thì hẵng đi mấy vé "thần tiên" hay Supper. Lúc quen rồi quậy muốn banh chành cái phòng luôn á :D). Còn mới lần đầu thôi thì cứ vé thái mà quất. Còn xui xui bị quất thì ráng chịu thôi ah. Ahihi.
Lên đến phòng rồi thì nói em trai Locker khỏi bật phòng xông luôn. Gọi 11 cho anh nha em ới. Ngồi đợi xíu thì em ấy bước vào, mắt to tròn dòm mình hỏi anh hok xông ah. Úi chời, anh bị đày đi thỉnh kinh cả ngày hôm nay đã nóng như cái lò rồi đây này. Em nó mới cười bảo, vậy là giờ anh lạc vào động nhền nhện rồi đó. Hix hix, thì đúng là sáng giờ chưa gặp yêu quái mà.
Mèn ơi, mới chào hỏi sơ sơ vậy thôi mà em nó đưa tay bóp cái "bẹp". Chắc chớt quớ. hiu hiu. Ông bà ta nói chớ có sai "Gái đẹp là do yêu quái biến thành". Lần này đụng phải thứ giữ rồi, lành ít giữ nhiều rồi chăng. Đang miên man suy nghĩ thì bị em nó lột đồ ra. Mình cũng vo thức mà dạng tay chân ra cho em nó cởi. Hí hí.. giống như phản xạ tự nhiên rồi hay sao, chả hiểu tay chân tự dưng nó vậy luôn. Xong thì chui tọt vào bồn cho em nó mần. Hehehe. Em nó dòm mình... anh cũng nhanh lẹ quá hén. hớ hơ, uh thì vào đây anh chỉ đợi có vậy thôi mà. Em nó cũng tắm cho mình, lau kỹ càng từ trên xuống dưới. Đến lúc em nó tắm cho thằng nhỏ, nghịch nghịch thì cũng là lúc mình chịu hết nổi. Nắm tay em nó chặt lại kéo vào bồn, ban đầu em nó đẩy ra giữ lắm, chắc sợ ướt hehe. Em nó đòi lau người cho mình, đưa lên giường rồi mới thư giãn mà mình hok có chịu. Đang hứng mà. Em nó đẩy ra một hồi hok được, đành xuôi xuôi, thế là thư giãn cho mình trong đó luôn. Ban đầu em nó đứng ngoài bồn vuốt ve thằng nhỏ, mình thì bắt đầu múa máy quay cuồng. Tung hết mọi kỹ năng khi xưa sư phụ dạy để trừ yêu. há há. Em nó cũng hợp tác, chứ hok phải như lúc ban đầu. Mình bắt đầu lấy tay choàng ra sau cổ kéo lại rồi hôn. Từ vành môi đỏ mọng, luồn từ từ xuống cổ, xuống vú. Ahihi. Đến đây thì em nó giãy nói giờ chưa có được mà anh ơi. Xíu nữa lên giường em cho mà. hehe, iu chết đi thôi. Mình từ từ luồn tay xuống dưới, mới xoa xoa 2 lần thì cảm giác đc cái mép bắt đầu mở ra, âm ấm. Thích nhất vẫn vậy, lúc này mới thấy em nó khựng lại hok có mần thằng nhỏ mình nữa. Chắc cũng đang phê phê ùi, ngước lên dòm thì thấy em nó dòm lại. Giờ anh làm cho em hay em làm cho anh đây nè. Thấy cũng tội tội nên thôi. Nghe cái giọng mà muốn iu quá. Đến bây giờ mình mới ngồi xuông thành bồn, lấy tay kéo đầu em nó xuống bắt BJ. Cương quyết không có chịu lên giường... Em nó cũng chiều mình ngồi xuống mà làm luôn. Thấy cũng tội mà thôi kệ. Tay luôn ra sau đầu em nó ấn ấn vào, tay kia bắt đầu vong xuống xoe xoe. Em nó cũng buông cho mình thoải mái. Sau một hồi thì sức chịu đựng cũng đến giới hạn, mình buông tay để em nó đưa đầu ra. Em nó tăng tốc, Hj rên nhẹ và cuối cùng cũng là out trong sung sướng. Em nó tắm lại nhẹ nhàng thằng nhỏ cho mình, lau lại lần nữa cho khô rồi lên giường nằm.
Bấy giờ em nó lật mình nằm úp lại để MS khỏe, mà mình đi từ trưa giờ đuối lắm rồi, giờ mà đấm mấy cái nữa chắc nằm luôn á. Hehehe. Mình nói em nó chà thái luôn ah, em nó mới cởi xuống, trèo lên thì mình quay ngược lại chụp tay em kéo xuống giường luôn. Cái anh này kỳ quá ah, thôi giờ thì khỏi mát thái gì luôn rồi. Mình kéo sát lại ôm em nó vào mà hun, lâu lâu lại lấy tay xoe xoe chút. Em nó cũng hưởng ứng theo lấy tay nghịch lại. Giữa cái trời nắng nóng này mà nằm trong phòng lạnh ôm em, hức hức. Lâu lâu mình lấy tay lòn xuống dưới lê lê nhẹ lên vành. Nhưng lúc này thác chẳng còn chảy nữa. hihi, lại bị em nó dòm dòm, thôi thì buông tay ra vậy. Em nó cũng kéo áo lên, đứng dậy xin phép đi dọn phòng xíu rồi vào lại. Lúc sau em nó quay lại, 2 đứa ngồi nghich đến gần hết giờ thì mình đứng dậy về.
Hẹn em nó lần sau quay lại nhưng hok phải gặp nhau bằng cái vé vip thái này. Hehe. Cũng gạ gạ thử xem lần sau anh vào thì anh tắm cho em hé, bồi thêm một câu CIA cho anh luôn nhe. Lại bị dòm dom tiếp. Mà lần này em nó vừa dòm vừa cười, cũng chả biết sao nữa. Làm "Thần tiên" có được 69 với CIA hok he? Bị nhéo yêu tại chỗ 1 cái, ui ui em nó hok gật mà cũng hok lắc đầu. Hoang mang quá à. Vì mới lần đầu với lại mình đi vé thái nên hok có giám đòi hỏi nhiều. Bác nào đi em ấy nhiều rồi chia sẻ mình với nha.

ThienHa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/2/19
Chủ đề
1
5
0
31
0 ₿
Không thấy đánh giá face với dáng vậy bác ơi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.