Gặp số 9 hay 25 cựu nv Thiên Hải trong tình cờ.

Lượt xem: 3,154

Big daddy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/5/18
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
Đời sale, khách hàng muốn là chiều tất. Trong một tối gần sân bay TSN trong cơn mưa lất phất, lúc đã chếnh choáng hơi men, khách yêu thích tìm chổ xông, thế là do khách chọn, 3 gã lại lên đường theo cái dc gọi là “tăng2”. Tôi thì random, khách thì số quen. Nằm ngửa phơi khoai chờ khô, chợt nghe tiếng gọi bên tay nghe quen quen: “em chào anh” tôi mở mắt nhìn và hơi khựng lại: “ủa Nh.. hả?” Em cũng tròn xoe mắt. Thế là...abc.. def...
Em vẫn như xưa, vẫn nồng nhiệt, vẫn chuyên nghiệp. Không gian tĩnh lặng, ánh đèn mờ ảo, tiếng xuýt xoa, hơi thở nặng nề, những khoản da thịt ngồn ngộn, trắng ngần, cả những cảm giác ẩm ướt lướt trên da thịt và cả trên từng ... ngón tay của tôi, nhịp điệu ngày một tăng, vội vã, rồi lại vội vã.... rồi vỡ oà.
Túm lại: ai thích cảm giác thân quen, chu đáo thì tìm lại em nó ha.
Ps: vé Đệ Nhất mắc bà cố, ticket: 270k đó nha các bro. Bo thì tự suy ra. Em nó số 25 làm từ lúc 2h chiều.

dinhlinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/11/16
Chủ đề
3
27
8
36
0 ₿
Bác biết Trinh số 8 cũ ở Thiên Hải hem? Làm dạo cuối 2014, nhớ em nó quá.

Big daddy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/5/18
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
Mình biết chứ, cô gái có giọng ca nghe là muốn... chạy chứ gì. Thôi bạn à, kỷ niệm đẹp thì nên giữ, đã có lần em nó nói là khi kiếm đủ số tiền, em giải nghệ và chuyển sang việc khác, sẽ bẻ sim và đoạt tuyệt.

• Like
Điểm cảm xúc: dinhlinh

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿

Bé ấy quay lại Thiên Hải số 25 luôn ấy

Tên Nh... đúng luôn. Mới chuyển từ Đệ Nhất về lại

• Like
Điểm cảm xúc: nghi7777

nghi7777

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/4/16
Chủ đề
0
108
63
0 ₿
Chính xác,mới gặp,quê vĩnh long,nc dễ thương,hay hát nhạc trữ tình,thư giản ok,mà mình chưa có dịp khám fá các vòng...chỉ nằm hưởng:)
Lần sau nhất định khám fá...