gặp thử 168 ozawa

Lượt xem: 5,515

Rpter

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/4/19
Chủ đề
8
15
25
0 ₿
Chiều nay ghé nhà ông bác bên quận 10. Đã vào đến q10 mà không massage thì uổng quá. Lấy ngay con smát phone ra lướt vào box quận 10. Mình dạo lên xuống một hồi thì cũng chọn được ozawa có vẻ ngon cơm. Thấy có bác nào rp em 168 cũng được nên lấy code xong vào đến nơi thì chọn em luôn cho lẹ. Để xem rp chân thực hay không.

Đúng là khi vào phòng em đã ngồi đợi sẵn. Mình thích phần này, vì giống như mình là thượng khách. Mọi thứ đã chuẩn bị sẵn sằng cho cuộc vui. Mình vào đến phòng thì hơi xỗ xàng chút, đè em ra hun luôn coi thái độ em sao. Em không chống cự, chỉ đứng im cho mình hun thui ah. Hehehe. Có lẽ em cũng hiểu chống cự chỉ mất thêm thời gian vui vẻ của 2 người. Đồng ý với bác rp trước là thái độ em okay nha. Em tắm cho mình tương đối kỹ càng, mình hiểu là lát nữa đường lưỡi của em sẽ đi những đâu luôn á. Vì em tắm mấy chỗ đó kỹ lắm nha. Heheheh.

Thái độ vui vẻ và nhiệt tình. Vui vẻ khi mình bước vào phòng với em. Nhiệt tình khi đi lưỡi. Chẹp chẹp, đúng là cái lưỡi em ướt nhẹp. Đi đến đâu sướng đến đó. Lúc đó mình cũng sướng nên lấy tay nắm chặt tay em lại. Chỉ cho lưỡi em hoạt động. Em cũng chiều mình luôn, lúc em thư giãn tay em bị nắm nên chủ yếu dùng lưỡi là nhiều. Hôn nhẹ nhàng và liếm láp khắp người mình. Khi mình chịu không nổi thì em trườn xuống mà Bj cho mình. Mình lấy tay đặt vào giữ 2 đùi em kéo lại. Em cũng hiểu ý xoay người ngược lại cho mình thoải mái khám phá. Mình hôn nhẹ lên bé và bắt đầu mút chậm rãi. Mình tăng tốc dần và em cũng vậy. Diễn biễn mỗi lần với mỗi em một khác nhưng chung cuộc là mình vẫn bại trận. Trụ được 10p, có lẽ là hạnh phúc rồi. :D

Em tắm rửa nhẹ nhàng lại cho mình, sau đó còn đè mình ra giường đòi ôm. Nhất quyết không cho về. Mình phải năn nỉ mãi mới được em buông tha. Ra về trong mãn nguyện

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
mừng bác ngon chim, bác đi vé nào ấy nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: Rpter