Gò Vấp GặpP cái gÒ “ Vấp Phải Dubai “

Lượt xem: 2,907

con nợ thế kỷ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/6/22
Chủ đề
1
30
14
0 ₿
Kính chào các anh , các chị

Cô gì , chú bác . Đây là bài repbot đầu tiên của em . Sau tháng ngày đi xin xỏ chơi thiếu mà k ai cho . Em phải cày học mặt từ sáng tới khuya thì cuối cùng , hôm nay connotheky Cũng đã gom đủ lúa vác Ku đi chơi . Đaz từng đi Dubai bình Tân rồi nên nay quyết định rẽ hướng trái tym về Gò vấp . Địa điểm Massage đông Đúc thuộc top SaiGon Thân yêu hoa lệ .

Lại Cứ ngỡ :

Hoa cho người giàu lệ cho người nghèo như em . Nhưng hôm nay Chẳng phải lễ tết , Vẫn gặp được hoa .

Người ta nói : ấm ớ lại vớ huy trương là có thiệt … theo dõi ae cũng đã nhiều có săn được của Cơ sở 30% zá zé . Bò Lê bò lết tới Dubai thì được mấy ae đón tiếp khá là nồng hậu , đưa lên phòng cũng không yêu cầu gì để thử vận may , biết đâu dở lại có cái để nói ( lại được đi lần nữa free ) cơ mà không . Ngược dòng tất cả , may mắn mỉm cười khi gặp được em bé “ Đẹt “ SBD 07 : 2oo1

Không mấy khi có tiền đi ms nên xông cho đã ,

Face Xinh : đặc biệt cao ráo

V1 đẹp hệ mới lớn

V2 Ổn hợp dáng

V3 Mẩy , bóp em cứ kêu á Á ( bé thích bóp Mông nha ae )

V4 thơm tho khỏi bàn .

Điểm trừ là phòng ốc chưa được OK lắm , nghe bảo cũng xắp sửa lại và “ đẹt “ kéo lại nên tạm duyệt .

Msaa khỏe được lợi thế đô con nên bé làm Chấm hết luôn , vừa đấm bóp vừa nói chuyện với em rôm RẢ .

Bỗng dừng , bé nằm lên người mình hôn nhẹ lên môi , tay thì nắm lấy thằng nhỏ rồi dung lưỡi đánh dọc 2 bên sườn , Nợ cong hết người

Vì sungsuong , em trườn xuống quấn lưỡi lấy 2 quả trứng cút mà đá , cái cảm giác tê không nói nên lời rồi bé lút cán , Nợ rất ưng kiểu này nhẹ nhàng mà siết chặt chứ ko hùng hục công nghiệp là kh có cảm giác luôn ,được trừng 5s thì cái gì đến cũng phải đến . Out trong sung sướng rồi nằm ôm em ngủ 1 giấc , phục vụ lên gõ hết giờ em đưa mình đi tắm lại.

Thêm 1 điểm cộng còn cài nút áo cho mình nữa , chi tiết nhỏ nhưng ấm áp vô bờ .

2 đứa dắt nhau vô thang máy tiện sờ ti nốt cái rồi về cho bõ công ngóng bao ngày mới được đi , Tổng thiệt hại 1.020k cho chuyến đi lần này , mất bố 5 ngày lương nhưng xứng đáng . Thanks ae đã đọc bài

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Chúc mừng mất 5 ngày lương.Có nhầm ko e, 5 phút hay 5s ,khả năng hạn chế ah ? :big-smile:

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
tên nick của bác thật hoành tráng

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Cảm ơn anh đã tin tưởng và lựa chọn Dubai cho buổi thư giãn….
Chúc a nhiều Sk và bình an