Gò Vấp GCH 11/08 cùng với mỹ nữ 24 tại DBGV

Lượt xem: 1,356

trung7191168

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/22
Chủ đề
14
128
27
Tphcm
0 ₿
Một ngày êm đềm trôi qua bổng nhiên thấy thông báo congdongmassage hiện lên và đã click và mình đã may mắn GCH trúng hihi sau khi thương lượng code với mod @John Wick và đã chốt được địa điểm tới là DuBai Gò Vấp. Cảm ơn mod rất nhiều vì đã tạo sân chơi cho ae congdongmassage.
Sau khi đã nhận code và xem list mỹ nữ xong mình đã nhanh tay nhắc máy gọi cho DBGV và đã đặt số 33 vào lúc 19h và đã được các anh blocker bên đó chốt. Do nhà quận 4 nên em đã tranh thủ đi từ 17h mà tận 16h30 em mới tới được DBGV haizzz, nhưng công sức em quả thực không nhầm chỗ các anh blocker hỏi em khá tận tình cho em nằm nghĩ chuẩn bị phòng cho em 1 cách chu đáo.
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Sau khi lên phòng thì em xin cho csvc: 8/10, phòng đẹp dễ chịu và phòng xông ước, khô đầy đủ. Sau khi em bước vào xông khoản 10 phút thì ôi 1 mỹ nữ tươi trẻ bước vào ôi thân hình mướt làm sao.
Khuôn mặt: 9/10
V1: Quả Cam Vàng đồ thật
V2: Gọn Ghẽ ôm vừa tay
V3: Đầy đủ và tay đụng vô khá êm
V4: Nước nôi ngọt ngào , tóc tai tỉa gọn gàng sạch sẽ
Vừa bước vào bé đã mở cửa phòng xông và lấy sẵn khăn lau người cho em 1 cách chu đáo và nghĩ ngơi 5 phút bắt đầu vào bồn tắm. Bé rất chu đáo kiểm tra nước độ nóng lạnh đủ mới diều tay mình vào +1 điểm cho sự cẩn thận. Sau khi tấm xong bé diều tay mình tới giường, bắt đầu với phần khỏe mình cho bé 8.5/10 bé làm rất tốt về phần kỹ năng nhưng mà hơi thiếu lực 1 tý nhưng mà đủ là mình quên đi cái mệt vì đường dài. Sau khi xong phần khỏe đến phần mệt phần này mình cho bé hẳn 9.5/10 vì đối với mình không ai làm hoàn hảo được cả nhưng bé làm rất đã chỉnh chu từ đường cơ thể và đường lưỡi đi khắp cơ thể làm mình sung sướng đến rợn người và sau thời gian chiến đấu thì đã xả ra nhưng mệt mõi của 1 ngày dài.
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Tic: Giật Cô Hồn 11/08
Tip: Bằng Tic
Cảm ơn mọi người đã đọc hết bài của mình

trung7191168

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/22
Chủ đề
14
128
27
Tphcm
0 ₿
Đây là những lời nhận xét thật từ mình, văn vở mình hơi dỡ nên xin mọi người đừng chê. Cảm ơn mọi người đã xem

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Dubai xin chân thành cảm ơn bác đã vượt quãng đường xa đến trải nghiệm Dubai Gò Vấp… Chúc mừng anh có buổi trải nghiệm tuyệt vời… Dubai mong được đón anh trở lại vào một ngày gần nhất.