Bình Tân GCH 18 MỚI NGƯỜI MỚI TA

Lượt xem: 838

Socnho

Binh Nhất
Bậc thầy Oẳn Tù Tì
5/8/22
Chủ đề
6
108
14
27
0 ₿
Chào các bác,chủ nhật nên tranh thủ qua sài cái code sầu riêng mới giật dc chứ để hết hạn.như bao lần thì nay được lễ tân giới thiệu cho bé mới 18.mình lên phòng tầm 5p thì bé đã lên rồi.nói chuyện 1 hồi thì bé nói nay làm đầu tiên.đầu tiên ở cs nhé các bác chứ k phải đầu tiên làm nghề.bé tía lia lắm nha các bác nói đủ thứ trên đời.k biết chủ nhật đông hay sao mà nước nóng yếu xìu đợi lâu lắm mới dc có 1/4 bồn.e tắm kĩ càng,tắm thèn e kĩ thôi chứ thèn a thì không quan tâm.đc 1 luc thì bé nói a lên giường e thư giản cho.bé massage có nghề,bài bản.bé chăc tầm dc 1,5m do lúc đứng trong bồn bé đứng có tới ngực mình,ngoại hình ổn,núm thụt các bác à.tới phần mệt,bé làm dường như k sót chổ nào,ngặt nỗi bé mới cắt tỉa còn lún phún cạ lên người y như con sâu lông nó bò ,nhột nhột ngứa ngứa.phần này bé làm kĩ càng k kém,chắc tại người mới.dc lúc thì bé đá bi cho mình,đá qua đá lại,phê cả người,rồi mình cũng out luôn,v3 thì có thịt nên lúc trườn k cấn như mấy e đít nhọn,kk.tổng kết ,8/10.
V1 đủ dùng,núm thụt vào trong đợi mấy bác mút ra kk.
V2 8d
V3 to.
V4 k khám phá.
Mệt hay khoẻ đều ok.trải nghiệm ok.
Tic event
Tip + bonus.
Locker 50 bv cf.
Để lần sau đi chị của bé.bé giới thiệu 2 chị e làm cùng cs.còn khen chị e ngon hơn e nữa .kk.
Thank các bác đã xem bài trải nghiệm này,thank AD.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Chúc mừng quí anh đã có trải nghiệm trọn vẹn tại cơ sở ạ , rất mong được tiếp đón anh nhìu lần hơn ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Socnho