Bình Tân [GCH 21/7] Húp lẫu núm cùng bé 59

Lượt xem: 962

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Tuần rồi sụp hố Minh Long, nên hôm nay quyết tâm ghé qua Dubai Bình Tân xả xui cho bớt stress

Rút kinh nguyệt lần này lướt các bài đánh giá, sau cùng chọn bé 59 và dt book em trước cho chắc ăn

Đúng là đẳng cấp Dubai Bình Tân có khác, sau khi đến quầy thì em tiếp tân xác nhận mình có book bé 59 và đưa code làm thủ tục, ngồi chờ uống nước cho mát sau đoạn đường xa xôi hơn 20km, rồi em nv mời mình lên lầu 5 nhận phòng, không quên gửi em tiền café cảm ơn

Phòng rộng rãi, có cả xông khô và ướt, giường to lớn, bồn tắm thoải mái bơi lội luôn. Thay quần áo vào xông khô, cảm giác sảng khoái tan biến các mệt mỏi, làm sung hẳn ra. Lúc này bé vào phòng, sau lớp kính mờ thấy 1 cô bé như cây nấm lùn, rất teen, hehehe, nên mình bước ra ngay, trước mặt là 1 cô bé có dáng người nhỏ nhắn, rất trẻ trung và xinh đẹp. Bé nói để emm pha nước rồi mình vào tắm nhé anh, giọng nói em nhẹ nhàng làm mình cứ làm theo bản năng. Hai người vào bồn tắm cùng nhau, bé thoa xà bông cho mình và không quên nựng thằng nhỏ, làm nó chào cờ đứng lên, bé nói hư quá nhe, lát nữa chết với chị, trời . . . . . . . Bé bắt đầu dùng cặp ngực xinh tươi bò trường lên mình, không quên cạ cô bé nhỏ lên thằng nhỏ, mình ôm bé và tranh thủ hôn môi bé, trao cho nhau nụ hôn nồng cháy (rất ít khi các bé khác cho màn cháo lưỡi), tranh thủ bàn tay bắt đầu khám phá vòng 4 thì nước nhờn đã chảy ra từ khi nào rồi, mình từ từ tuột xuống bú liếm, đầu vú bé đẹp quá, hồng và mềm mại, mình rất thích bú liềm nên bé cho thoải mái, sau một lúc bé nói mình tắm rồi lên giường nhé anh, bé đứng lên tắm thì vô tình vòng 4 hiện ngay trước mặt mình (do mình chưa kịp đứng lên), nên thời tới rồi sao cản nổi, mình ôm cặp mông của bé kéo gần lại, nói em dang chân ra, cái lưỡi mình từ từ liếm cô bé, sau vào đường lưỡi bé rên nhè nhẹ, mình hỏi em thích không, bé chỉ cười nên mình biết bé muốn gì, và liếm nhiều hơn, rồi bú, cảm giác chất nhờn chảy ra ướt hết ngón tay. Bé ngồi xuống chụp thằng và bú như liên tục như trả lễ lại cho mình, làm mình xém out, nên nói anh em mình lên giường nhé em

Mat xa khỏe: bé làm rất tốt, bỏ qua phần này nhé anh em

Mệt: bé bắt đổ dầu trườn thái, cảm giác cặp vú cọ đến đâu thì mình phê đến đó, kèm theo bàn tay lâu lâu lại chọc phá thằng nhỏ, làm nó cứng ngắt, nên phải quay người lại, nếu không chắc gãy luôn. Quay người lại, mình nói em ôm anh nhé, bé nhẹ nhành ôm lấy mình như người yêu của nhau, trao nhau nụ hôn cuồng nhiệt, môi kề môi, ngực kề ngực, cô bé kề thắng nhỏ, sau một lúc, bé quay lại tư thế 69, bé Bj thằng nhỏ lie6nn hồi, mình cũng hưởng ứng xoa cô bé nhẹ nhàng, và bắt đầu thưởng thức nồi lẫu nấm ngon tuyệt này. Bé dùng lưỡi liếm ngay đầu khấc thằng nhóc, tiếp tục nuốt trọn cục xí quách, sau đó liếm hai quả trứng cúc cùng với bán tay Hj liên hồi, mình cũng trả đũa là liếm vá bú cô bé, nước nhờn chảy ra ướt mặt mình cùng lúc thằng nhỏ phải out trong sung sướng. Bé nằm vật ra, hai người ôm nhau vài phút, đi tắm lại, bé nói lâu rồi em mới có cảm giác như hôm nay, vậy là được rồi, em thích anh sẽ sớm quay lại lần nữa nhé. Hai anh em cuối cùng chia tay nhau, một cô bé quá trẻ, teen, nhưng đã hoàn toàn chinh phục mình, cảm ơn em nhiều

CSVC: đúng chuẩn đẳng cấp hệ thống Dubai

Điểm cộng: xuống ra về thì xe đã được xịt rửa sạch sẽ, bồi dưỡng ông anh 50k

Tic: code free
Tip: 1 chai

KTV: “nấm lùn” 59 kkk

V1: vừa tay, mềm mịn
V2: thon gọn
V3: đẹp
V4: tuyệt vời

Cám ơn Mod @John Wick , Bqt diễn đàn và cơ sở đã cho cơ hội trãi nghiệm

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
748
610
0 ₿
Chúc mừng anh sau bao ngày lọt hầm té hố đã đến được thiên đường!

• Haha
Điểm cảm xúc: Yamaham

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Ngon quá anh Ya ơi. Phục thù thành công

• Love
  • Haha
Điểm cảm xúc: Yamaham and Mr Mìn

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Dịch vụ cộng thêm này tuyệt vời nè :sprite-58: :sprite-58: :sprite-58:

• Like

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,628
2,112
25
0 ₿
Thay mặt bé cơ sở xin cám ơn anh đã luôn tin tưởng và ủng hộ cơ sở ạ ! Rất vui khi anh đã có trải nghiệm hài lòng tại Dubai Bình Tân ạ !

• Love