Q.1 [GCH 22/08 ] DBTD nơi cảm xúc thăng hoa cùng bé 99 tuyệt vời.

Lượt xem: 1,072

trung7191168

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/22
Chủ đề
14
131
27
Tphcm
0 ₿
Chào mọi người lại là em ngày 21/08 có thi cùng các anh em cdms để có thể giật cô hồn, may mắn gọi đến tên em đã trúng được 1 code bởi @Uchiha Itachi . Cảm ơn các mod đã có 1 event cho anh em cộng đồng
Khi bắt đầu đến DBTD các anh trai đã mời tiếp em 1 cách nồng nhiệt phần này em chấm cho các anh 9/10. Sau khi check in và mình đã nhanh tay đã book được em 99 (mình đã đọc các bài review của anh em từ trước). Đợi khoản 10 phút thì anh locker đã dắt em lên phòng và chỉ dẫn em 1 cách nhiệt tình. Sau khi đợi khoản 15 phút xông hơi bé ktv đã trên phòng. Đập vào mắt em đầu tiên là bé có thân hình cân đối mặt rất là xinh luôn
V1: trái cam vàng
V2: Eo thôn
V3: mông khá nảy
V4: Nước ngọt như là suối luôn ý , rừng rậm tỉa khá gọn gàng.
Các bác trên cộng đồng report em này khá nhiều em cũng muốn xem thử như thế nào thì đã thích khi bạn bước vào lần đầu tiền. Bạn rất ân cần và chỉnh chủ trong công việc bạn đợi em xông hơi ra lâu khô cho em xong em và bạn kéo nhau lại ghế nói tâm sự tầm 30 phút cho nước xả đủ thì bạn diều em vô bồn tấm.
Phần tấm phần này em cho bạn 9/10 bạn rất là đủ bài và rất là ân cần chu đáo trong từng khâu. Sau khi tấm xong bé dìu em hẳng đến giường ui phê vl bé lau thật khô và kiêu mình lên giường nằm đợi bé như chú cuội đợi hằng nga. Đúng là đợi em 5 phút không phí thời gian bài khỏe vừa làm đủ lực mà còn đủ bài nhất mình từng đi phần này em chấm bé 9.5/10. Sau khi phần khỏe đến phần trường thái và mệt uiss cặp cam đi từng đường cơ thể 1 cách điêu luyện, phần mệt bé thì khỏi chê bé làm 1 cách mà mọi cảm xúc điều thăng hoa. Cảm ơn anh em cộng động đã xem, bé 99 là 1 bạn anh em rất nên thử , thử đi nghiện đấy =))
Tic: GCH
Tip: = Tic
Locker : 3 anh em gửi 1 ít cà phê vì phần mì bò trứng chất lượng cảm ơn các anh đã tận tình

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Mr Mìn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
99 TĐ thì ngon rồi =))) bài khỏe phải nói là chuẩn lun

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
793
334
0 ₿
chúc mừng anh @trung7191168 may mắn trúng được quà từ event diễn đàn, đã đến trải nghiệm cảm xúc thăng hoa cùng bé
Rất vui được phục vụ anh, gọi 0932484835 để đặt lịch cho lần sau