Q.10 [GCH] 22/8 Số 7 - con số đặc biệt nhất

Lượt xem: 1,445

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
114
55
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Trong dãy số cơ bản từ 1 đến 10, số 7 là con số đặc biệt nhất. Nó là số duy nhất không thể chia hết cho bất kỳ số khác nào ngoài chính nó trong dãy (còn gọi là số nguyên tố). Hơn nữa, số 7 cũng là con số xuất hiện xuyên suốt trong lịch sử loài người. Ví dụ như là 7 kỳ quan cổ đại của thế giới, 7 ngày trong một tuần, 7 vòng tròn của vũ trụ, 7 tội lỗi chết người, 7 nốt nhạc cơ bản…
May mắn trúng GCH sau bao ngày hụt event, mình quyết định chọn ML vì cơ sở khá gần nhà đi lại thuận tiện. CSVC: đi bao năm vẫn vậy, cần cải thiện những chỗ nhỏ nhặt như cửa phòng xông hơi bị hư....
Số 7: teen lai gái Nhật, vui vẻ, nhiệt tình. Massage khỏe chấp nhận, giãn gân cốt, nhấn cái nào đã cái đó. Thư giãn: David được free vé onsen nên thư giãn 2 lần. Sau khi xông hơi mình được đấm bóp trước khi vào bồn. Em nhẹ nhàng thư giãn, giúp David đắm mình trong không gian đê mê chỉ mình với ẻm. Body gái mới lớn nên không có gì bàn cải, núm ti săn, hồng, nhỏ nhắn cùng với làn da trắng mịn màng. Cái thứ 2 mình out sau cái thứ 1 khoảng 20 phút. Em kết hợp đôi môi nhỏ ngậm chặt thằng bé của mình lên xuống theo nhịp, có cảm giác như đang ấy ấy rất tê tái...cuối cùng cũng out sau màn HJ liên hồi.
Đánh giá: mình đi nhiều vé onsen ở nhiều cơ sở, cơ sở ML tuy cũ nhưng từ quản lý đến phụ vụ đều thân thiện, hiếu khách. Số 7 là số đáng check, điều e cần cải thiện thêm là phải dâm dâm hơn nữa, kết hợp âm thanh JAV và phong thái làm nhanh, rạo rực hơn thì khách mới dễ chết chứ em làm đều đều, từ từ thì sẽ có nhiều khách cảm thấy hơi chán.

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
ML đang có ct đồng giá vé 300 rất hấp dẫn nhé.:big-smile:

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ muội xin cảm ơn huynh đã đến cơ sở trải nghiệm và có một bài đánh giá về bé ạ