Tân Phú (GCH)(77 Windy Tân Phú)

Lượt xem: 1,106

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
711
411
North Blue
0 ₿
Welcome mấy ae trở lại bài viết của ML :sprite-138: .
Sài Gòn 26/08/2022. Sáng sớm tinh mơ đánh con lô + cá độ tại căn cứ địa HighLand Coffee Calmette. Vô tình đạt được cuốn bí thuật tàn sát gia tộc từ mod @Uchiha Itachi tại địa chỉ 577 Tân Kỳ Tân Quý. Tộc nhân họ Lee nhận bí kíp quyết tâm phụng sự cho chiến dịch sát tộc tại địa điểm trên. Chiều hôm ấy mưa mây mù giăng lối áp dụng thể thuật phi thân trên nhẫn cụ khoa học 110cc làm nhiệm vụ. Định lén lút chui vào cổng chào nhưng không ngờ bị anh Đạt ẩn mình trên cổng phi ra cướp mất nhẫn cụ khoa học trên. Lòng bồi hồi vì ML bị tập kích từ đầu cổng, chưa kịp định thần thì được các anh em locker khác bao quanh trói buộc ML trên ghế mời trà mời nước các kiểu. Thôi xong ML bị đánh úp thật rồi, đành tung cuốn bí thuật ẩn giấu trong người để bảo tồn tánh mạng mới được các môn đệ Locker tha mạng và phi lên thẳng phòng xông để ẩn thân.

Vẫn là không gian phủ kín bởi ánh đèn neon xanh với combo hoa quả + nước nôi các kiểu tiếp sức cho công cuộc thảm sát gia tộc của ML.

KTV:

Cốc Cốc Cốc, tuy chỉ là những tiếng gõ cửa bình thường nhưng đem lại cho ML bồi hồi cảm xúc. Em bước vào phòng với bộ váy ngủ ren đỏ để lộ 2 phần nhủ hoa được bọc kín bởi 2 miếng dán đầy kích thích. Em chào anh ạ- Anh rất chào em =)). Ôi lâu lắm rồi ML đây mới nghe giọng nói của 1 cô gái miền bắc ngọt ngào với dễ thương đến vậy. Em tiến sát vào ghế, ngồi cạnh bên ML trao nhau những lời hỏi thăm như 1 cặp vợ chồng lâu ngày không gặp nhau vậy. Thả dê mân mê trên ghế các kiểu ML cùng em thoát y vào bồn tắm.
KTV 77 - Cô gái Quảng Ninh
Gương mặt ưa nhìn tinh tú tựa những vì sao ban mai
(Quan điểm cá nhân ):sprite-36:
  • (.)(.) Bưởi non dáng đẹp căng tràn tuy đã sử dụng chất bảo quản nhưng vẫn còn kha khá độ mềm.
  • ).( Eo thon mình dây cây cảnh
  • ()() Mông mẩy hơi nhỏ nha ( Lo làm quá mà ráng tập tành tí nha em) :sprite-40:
  • \./ Gọn gàng, nước nôi đong đầy.
Thủy chiến:
Em nhẹ nhàng tắm táp kĩ lưỡng, màn chà lưng bằng v1 bằng cái ôm từ phía sau tay không quên kích thích thằng em của ML trong bồn kết hợp với đường lưỡi sau gáy tạo ra 1 cảm giác khó tả mông lung khi cả 2 ngâm mình trong bồn. ML cũng đáp trả lại bằng những cái hôn vào tay của em kết hợp bộ môn dò hang bắt bướm dưới nước đã thất truyền bấy lâu nay. Em bắt đầu buông ML ra dùng miệng mình liếm láp lượn lờ lau chùi súng ống của ML.

MS Khỏe:
Tắm táp sạch sẽ trong bồn em mời ML lên giường cùng nhau lau người cho nhau để bắt đầu màn đấm bóp. Em đánh bóp kết hợp đá nóng khá là kĩ lưỡng tạo cảm giác khoang khoái tận hưởng không hối thúc. Kết hợp phần nói chuyện tâm sự với chất giọng ngọt ngào tạo cảm giác thư giản khoang khoái

Địa chiến:
Em bắt đầu tra tấn ML bằng bài trườn thái bằng bộ ngực của em kết hợp với đường lưỡi mân mê khắp cơ thể đi đến đâu phê đến đó. Cái đường lưỡi vừa lạnh vừa ấm ấy dần dần tiến đến phần gáy cuối cùng là phần tai tạo cảm giác khoái lạc khi đang nằm úp. Lật người lại em dùng chiêu bánh bao kẹp chúc chích trườn đến trườn lui. Đôi môi chúm chiếm đá ti mút ngực ML liên tội vạ, cảm giác không thể khuất phục ML em bắt đầu tiến đến màn tra tấn đỉnh điểm nhất buổi trải nghiệm này.Đôi môi ấy đã bắt đầu dời về phần súng ống, em không vội vàng mà chỉ dùng chiếc lưỡi thần kì ấy lick nhẹ phần súng, kết hợp HJ nhẹ nhàng. Màn liếm trụ, mút mát 2 hòn bi làm rất ư là bài bản (ông nào yếu dễ out lắm luôn ) :sprite-138:. Cuối cùng em cũng ngậm lấy khẩu súng BJ từ tốn, nhưng lạ hơn mọi lần trước. Lần này em BJ nhưng trong miệng chiếc lưỡi của em vẫn hoạt động hết công suất. Lượn quanh khẩu súng của ML 1 hồi cuối cùng ML cũng chịu thua trước kĩ thuật điêu luyện của em mà tuôn trào mọi tinh hoa vào khuôn miệng xinh xắn của em.

Kết thúc:
Em cùng ML nằm nghỉ với nhau 1 chút cũng tranh thủ khám phá vùng hang hốc của em 1 chút rồi cả 2 cùng nhau đi tắm lại với nhau kết thúc buổi trải nghiệm đầy thỏa mãn cùng em. Xuống sảnh vô tình được gặp anh QL đẹp trai hỏi hang qua 1 số điều về buổi trải nghiệm, anh cũng quên mời ML 1 tô mì lòng gà đầy ắp topping. :sprite-32:

Tổng kết:
TIC: FREE ONSEN ( Code GCH)
TIP: Bằng Tic chưa giảm + Ly cafe HighLand cho anh Đạt nhiệt tình dễ thương =))
THANKS ACE ĐÃ ĐỌC ĐẾN ĐÂY.
PEACE!!!

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Cảm ơn Anh đã dành thời gian ghé thăm và cảm nhận về sự đổi mới dịch vụ của Windy…
Chúc Anh luôn mạnh khỏe và hoà thành nhiệm vụ của Mod @Uchiha Itachi .

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Gửi Quý Khách chương trình ưu đãi 50% đang áp dụng đến ngày 31/8/2022: