Q.1 {GCH-8/8}: 80 phút vật lộn với nguy hiểm để giải cứu nữ tù binh 25 nhưng bất thành!

Lượt xem: 1,287

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
743
607
0 ₿
Sau bao nhiêu lần tham gia GCH thì hôm qua mới may mắn trúng 1 lần, thế là tranh thủ đi tìm người để giựt, thay vì gây thù chuốc oán với người lạ để rồi phải ăn đạn thôi thì ta giựt của ae bạn dì cho nhanh - đối tượng bị tôi giựt ko ai khác là thằng em @MartiNLee nổi tiếng với nickname ông hoàng sát KTV của 4rum.

Biệt đội 3 chàng lính ngự lâm cũng chính thức đc thành lập gồm bác bảo vệ @Đi Tàn Tàn, Cu Thủng tôi và em ML với sứ mệnh lớn lao là đánh sập nữ hoàng Queen và giải cứu các nữ tù binh xinh đẹp đang bị địch giam giữ.
  • Biệt đội: 3 chàng lính ngự lâm
  • Địa điểm tập kết: 93 TQK
  • Khung giờ: 21h
  • Đối tượng giải cứu: theo thứ tự 69, 25, 28
  • Vũ khí: súng ống đạn dược, cung tên… vân vân và mây mây
Với một nhà tù kín kẽ xung quanh là hào sâu, bố trí nhiều bẫy nguy hiểm cũng như đc canh gác cẩn thận thì khó mà đánh trực diện được nên 3 chúng tôi chỉ còn cách dùng đến cách đánh du kích - Trong khi bác Tàn sẽ giải cứu ddcn 69, chú em ML sẽ nắm tay 28 còn tôi hy sinh cái thân tàn ma dại này để đưa 25 ra khỏi cái ngục tù đau thương đó.

Bằng một vài nghiệp vụ đơn giản tôi cuối cùng cũng đến đc nơi mà nữ tù binh 25 đang bị giam giữ; một căn phòng ko quá rộng nhưng vừa đủ, nhìn có vẻ tốt hơn căn phòng lúc trước tôi đã từng ghé. Em - ktv25, đó là một cô gái cao ráo mình dây cây cảnh khá dễ thương nhưng có vẻ ít nói; sau vài câu chào hỏi xã giao em cũng đi xả nước và mời tôi vào tắm - nhưng, hình như em quên mất màn Onsen trong bồn là gì rồi nên chỉ gội đầu, tắm táp và đưa tôi lên giường để hành sự - chỗ này em bị mất điểm nha.

Điều đáng ghi nhận từ em là em rất chịu khó lắng nghe, hiểu chuyện và dùng hành động thay cho lời nói vì chính em cũng tự nhận mình là người ít nói - tuy đã cố gắng rất nhiều nhưng sau khoảng 80' vật lộn tôi đành buông xuôi, ko có cách nào để giải cứu em thoát khỏi nơi tường cao vách dày. Ngược lại còn bị hao tổn rất nhiều tinh binh - do vậy sứ mệnh giải cứu em nó tôi xin giao lại cho ae đồng đạo trong 4rum.

Xuống đến nơi mới biết hoá ra mình là người may mắn nhất trong 3 ae, trong khi mình chỉ mất 80' thì 2 thanh niên phải mất đến 100' vật lộn với nguy hiểm mà kết quả nhận lại cũng chỉ là chỉ từ “thất thủ”
  • Csvc sẽ ko bàn đến.
  • KTV 25: 8/10
  • Face: cao ráo, dễ thương; mình dây cây cảnh
  • Service: thái, quét trụ, xúc bình xăng con và đặc biệt là skill ngậm nước trứ danh của bé
  • Nói chung ae cứ nhẹ nhàng từ tốn là bé sẽ thoải mái show ra hết những gì bé có
Tic:GCH
Tip=Tic

Cảm ơn Mod @John Wick và diễn đàn đã tài trợ!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
lẹ thiệt lẹ thiệt hehe

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,571
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Đi giải cứu kiểu này thua rùi . Có ngày bị bắt thành tù binh lun thì tiêu

• Haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,170
Hang Thỏ
64 ₿
Cung thủ giải cứu ko đc thì Tàn Tàn làm sao đc. Tuy Tàn Tàn bít sẽ ko cứu đc. Nhưng Tàn Tàn sẽ gặp lại bé và cứu tiếp nhé :sprite-170:

• Haha

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
ML xách cung đi tàn tàn thế thì làm sao giải cứu được, thấy thua ngay từ lúc bắt dầu rồi :beat-plaster: :beat-plaster: :beat-plaster:

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and Đi Tàn Tàn

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Lọt vô động bàn tơ đòi giải cứu nhền nhện cơ đấy